ผู้เขียน หัวข้อ: *** ล า ย มื อ ข อ ง ห ล ว ง พ่ อ เ ปิ่ น ใ น ก า ร สั ก ยั น ต์ *** ดูเอานะ !!  (อ่าน 7468 ครั้ง)

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
? ขอพ่อถ่ายมาคับ? เพราะ? พ่อได้มาเปงลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่นสมัย ท่านยังไม่ดัง เมื่อ 20 กว่าปีที่แล้ว อิอิ? ใครไม่เคยเหงลายมือหลวงพ่อเปิ่นในการสักก็ดูได้น่ะคับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2549, 04:24:52 โดย -'๑'- C a e S a R -'๑'- »
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
มีอีก ..... ต่อๆๆๆ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2549, 06:01:32 โดย -'๑'- C a e S a R -'๑'- »

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
เข้มขลังมากครับ

ออฟไลน์ ท่านชายเจน

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jr9957@hotmail.com
    • อีเมล
หากรักคือทุกข์ แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจถึงต้องการ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เป็นบุญตาที่ได้ชมครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
โชคดีครับ...
ขอบคุณครับ...{^_^}...

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณท่าน -'๑'- C a e S a R -'๑'-  นะครับ เป้นบุญตามากเลยครับ  36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Pujchong

• พิมพ์ไม่ค่อยเก่งก็เลยเน้นการขอบคุณ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เป็นบุญตาสุดๆ
คัยมีอีกเอามาแบ่งให้ชมบ้างนะคับ ชอบ
อย่าพึ่งถูสบู่สัก3วัน ไปไหนมาไหนก็ให้นึกถึงหลวงพ่อเอาไว้

ก่อนจะกลับก็ไปกราบหลวงพ่อซะ เอ้า..ไป..ไป..โชคดี..โชคดี

ออฟไลน์ wanta

• ตติยะ
    • อีเมล
ได้เห็นเป็นบุญตา  ใครมีแบ่งกันชมบ้างนะครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ป่าป๊า...ใจมากเลย....ลูกชายก็แจ่ม..ถ่ายรูปป่าป๊ามาลง..

cho presley       

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
บุญตาครับผ๋ม

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
เป็นบุญมาก  แต่ดูท่าทางคุณพ่อยังหนุ่มอยู่เลยนะเนี่ย ภาพสวยค่ะ  :015:

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
น่าอิจฉาจังครับ

:017:  :017:  :017:  :017:  :017:  :017:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ