ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์พล พยัคฆราชย์ท่านสุดยอดมากเลยครับ  (อ่าน 11232 ครั้ง)

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ท่านเป็นศิษย์หลวงปู่หงษ์ วัดเพชรบุรี สุรินทร์   ท่านมีวิชาเป่าทองคนองฤทธิ์คือสามารถเป่าทองให้ทะลุกระดาษไปเข้าในหัวกระโหลกคนได้ครับ และท่านยังสามารถเรียกทองที่เป่าไปแล้วให้วิ่งได้เหมือนเข็มวิ่งครับ

ท่านปลุกเสกเสือรุ่นหนึ่งกระโดดออกจากพาน และปลุกเสกวัตถุก้อลอยได้ครับ

ลองเข้าไปในเวปท่านนะครับ

ท่านอยู่รามคำแหงซอย 21 ครับ

ผมชื่อสุรสิทธิ์  ชื่อเล่นว่าต่ายครับ  อยู่สุขุมวิท50  ได้ไปเป่าทองกับท่านมาสองครั้งแล้วครับ  ครั้งแรกท่านก้อเรียกทองบนตัวผมให้ดูครับ

น่านับถึอมากครับ 

http://www.kingoftiger.com/
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

• สัตตมะ
  • **
อาจารย์พล พยัคฆราชย์ท่านสุดยอดมากเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2551, 11:15:26 »

อาจารย์พล พยัคฆราชย์
อฐิษฐานจิตปลุกเสก ประจุพลังมหาพุทธาคาม ลงในวัตถุมงคล
องค์พระพิฆเนศ พลังพระปิยะมหาราช และตะกรุดคงกระพัน
จนลอยขึ้นเหนือพานอย่างน่าอัศจรรย์

พ่อแก่เบิกไพร

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
อาจารย์พล พยัคฆราชย์ท่านสุดยอดมากเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2551, 11:25:47 »
ใช้ตะกรุดของ อ.พล อยู่เหมือนกันครับไปรับแจกที่วัดสว่างอารมณ์ แคแถว มาครับเห็นเอามีดโกนมาลองกันซะ :027:

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2551, 11:43:07 »

รับตะกรุดแล้วก้อต้องลองกันด้วยใบมีดโกนคมๆครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2551, 11:49:22 »
เห็นข้อห้ามว่า ห้ามคลี่ตะกรุดออก  :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2551, 12:15:15 »
โอ้ว ดีครับดี  :075:

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2551, 11:55:38 »

ยันต์หนุมานเชิญธงทรงราชสีห์

ยันต์หนุมานอมดวง

วันนี้แค่นี้ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
เคยรับตะกรุดข้อมือจากท่าน พอ รับแล้วท่านบอกให้ถอดเสื้อแล้วหันหลัง ตอนแรกนึกว่าจะปลุกของให้ ปรากฏเหมือนถูกไม้หน้าสามฟัน5-7ที จุกครับ ท่านบอกเสร็จแล้ว ผมเหลียวกลับมากราบ ท่านเห็นที่ท่านถือ เป็นดาบครับ ดาบครับดาบตกใจ เห็นแล้วเกือบเป็นลม ตอนนี้ หาโอกาสที่จะไปสักกับท่านให้ได้ 
                                                                          ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
พี่ต่ายพาไปมั่งครับ อยากไปมากๆ ครับ  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
น่าสนใจมากครับท่านเณรน้อยเส้าหลิน..

..ไว้จะหาโอกาสไปหาท่านบ้างครับ..

..มีอีกหลายที่ ที่ตั้งใจจะไป แต่ยังไม่ได้ไปครับ.. 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะน่ะ

เยี่ยมสมคำร่ำลือ

อยากไปพบท่านสักครั้ง
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

• ...
เคยรับตะกรุดข้อมือจากท่าน พอ รับแล้วท่านบอกให้ถอดเสื้อแล้วหันหลัง ตอนแรกนึกว่าจะปลุกของให้ ปรากฏเหมือนถูกไม้หน้าสามฟัน5-7ที จุกครับ ท่านบอกเสร็จแล้ว ผมเหลียวกลับมากราบ ท่านเห็นที่ท่านถือ เป็นดาบครับ ดาบครับดาบตกใจ เห็นแล้วเกือบเป็นลม ตอนนี้ หาโอกาสที่จะไปสักกับท่านให้ได้ 
                                                                          ขอบคุณครับ
แค่ดาบไม่ต้องตกใจไปครับ  :005: :005: บางคนอาจารย์ท่านเล่นมีดโกนผมหล่ะเสียวแทน  :075:

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
เห็นว่าอั๋ม กับเมย์ก็ไปมาใช่ไหม :054:

• สัตตมะ
  • **
พี่ต่ายพาไปมั่งครับ อยากไปมากๆ ครับ  :054:

ได้ครับ ท่านจะหยุดสักเฉพาะวันพระครับ

ไว้เจอกันนะครับ

• สัตตมะ
  • **
เห็นว่าอั๋ม กับเมย์ก็ไปมาใช่ไหม :054:

อั้ม กับเมย์ไปเป่าทองครับ  แต่ท่านอาจารย์พลไม่อยากให้ดังเอิกกะเหลิกไปมากครับเพราะไม่ว่าดารา หรือคนธรรมดาท่านก็บอกว่าเป็นมนุษย์เหมือนกัน  ท่านก็เก็บค่าครูเท่ากันครับ  แต่ถ้าจะใส่ตู้ก็แล้วแต่กำลังศรัทธาครับ

http://star.sanook.com/gossip/gossip_17312.php

ผมไม่อยากให้ไปเพราะดาราไปกันเยอะ แต่อยากให้ไปเพราะไปศึกษา ไปดูปฏิปทาการปฏิบัติตนของอ.พล  ไปดูว่าท่านจะสอนอย่างไร  แล้วค่อยศรัทธาครับ

ดาราก็คนธรรมดา ผมคิดอย่างนี้นะครับ

ฝันดีครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
                                                                          ขอบคุณครับ

ฟันไม่เข้า.....งั้นไม่เหมาะกะผู้หญิง..  :009:
วันนี้วันเที่ยว...ไปใช้เงินหน่อยดีกว่า...ไปช็อป Platinum กัน.
..

cho presley       

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สาธุ..ของท่านอาจารย์แรงดีจังครับ แนวบู๊ๆ คงถูกใจ "ฟันไม่เข้า" เหอๆ  :095:
ผมขอแนวเมตตาละกัน ไม่ต้องมาฟันกัน มองตาแล้วเข้าใจกันดีกว่า   :004:

เฮงๆ รวยๆ กันทุกท่านนะครับ

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
น่าสนใจมากๆเลยครับ อยากได้แต่ไม่อยากโดนทดสอบ

ขอบคุณมากครับ
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า