ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแจ้งเว็ป กับข่าวทีประกาศหน้าเวบบอร์ด อะคับ  (อ่าน 3253 ครั้ง)

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
คือที่ประกาศตัวหนังสือสีน้ำเงินอะคับ  ว่า? งานครบรอบวันมรณภาพหลวงพ่อเปิ่น    วัน เสาร์? ที่ 30 มิย.อะ? ?

ลองดูปฎิทินจิคับ? 30 มิย.? มันตรงกับวันจันทร์นะคับบบบบบบบบบบ
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
จริงด้วยครับ เพิ่งเห็น วันจันทร์ครับ

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
แก้เป็นวันจันทร์แล้วครับ? :008:

ขอบคุณครับ? :001: