ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่านไปวัดบางพระ อย่าลืมแวะเข้าไปนมัสการกันนะครับ  (อ่าน 2628 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

หลวงปู่ขำ วัดห้วยพลู อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม ศักดิ์สิทธิ์มากครับ ลองเข้าไปนมัสการปิดทองดูครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
555  รับรองความขลัง  พอดีตอนผมอายุได้ประมาณ ขวบ หรือ 2 ขวบนี่ละ  พ่อแม่ผมจุดธูปยกผมให้เป็นลูกท่านด้วยละ
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ขอยืนยันอีกเสียงครับในฐานะคนในตลาดห้วยพลู งานประจำปีที่บ้านผมไม่เคยขาดครับ วันนี้พอมีรูปวัตถุมงคลมาให้ดูเป็นตัวอย่าง แต่เสียดายที่หารุ่นแรกไม่เจอครับ
...

...

...

...

...
ล็อตเก็ตอันนี้น่าจะเป็นยุคแรกๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2551, 09:50:50 โดย หอมเชียง »
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอความรู้หน่อยครับท่านหอมเชียง พอดีคุณลุงยิ่ง เค้าตีเข้าที่ หลวงพ่อฟัก วัดห้วยพลู จริงเท็จประการใดครับ ขอบคุณครับท่าน

ออฟไลน์ underground

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - asawin4@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดครับท่านหอมเชียง
แค่..สะดุดพลาดในชีวิต อย่าไปคิดที่จะหยุดเดิน

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
ช่างกล บุรณพนธ์ 19

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
แบบนี้ต้องเวะไปและแล้วครับฮุฮุ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต