ผู้เขียน หัวข้อ: พัดเอย พัดโบก โบกสิ่งดี พัดสิ่งร้าย  (อ่าน 5167 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
1 ในสุดยอดตองอู ผ้ายันต์พัดโบก หลวงปู่คร่ำ วัดวังหว้า ที่แม่ค้าแม่ขายในระยองนิยมอย่างมากหลาย

สวยๆครับ รุ่นนี้ใครพอทราบปีบ้าง เค้าว่าเก่าๆ ผมก็ไม่ทราบว่าปีไหน แต่สวยแล้วท่าจะเก่าครับ... ใครรู้ช่วยบอกกันทีจ้า ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: พัดเอย พัดโบก โบกสิ่งดี พัดสิ่งร้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ก.ค. 2551, 10:13:36 »
ไม่ทราบอ่ะครับ ผมมีแต่ประวัติของ หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: พัดเอย พัดโบก โบกสิ่งดี พัดสิ่งร้าย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ก.ค. 2551, 01:29:36 »
ยันต์นี้กันพายุได้ให้ นำผ้ายันต์นี้มาว่าคาถาแล้วโบกไล่พายุได้จริงครับ เพื่อนผมโดนมาแล้วทุกวันนี้ไม่กล้าปล่อยเลย
ร้านข้างๆโดนพายุกระจายที่ร้านเขาก็โดนแต่ไม่พังเลย
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ก.ค. 2551, 08:24:07 »
ผมได้มานานแล้วล่ะ เห็นว่ามีรุ่นใหม่ออกมา ลวดลายยันต์เยอะกว่านี้อ่ะครับ

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ก.ค. 2551, 09:32:03 »
 :010:โอ้วๆๆๆสุดยอดครับ
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ก.ค. 2551, 06:49:34 »
ยันต์นี้กันพายุได้ให้ นำผ้ายันต์นี้มาว่าคาถาแล้วโบกไล่พายุได้จริงครับ เพื่อนผมโดนมาแล้วทุกวันนี้ไม่กล้าปล่อยเลย
ร้านข้างๆโดนพายุกระจายที่ร้านเขาก็โดนแต่ไม่พังเลย
โอ้วว สุดยอดครับ