ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่((ไปสักครั้งแรกแนะนำด้วยค่ะ))  (อ่าน 2966 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
 :095:จะไปสักครั้งแรกค่ะ แนะนำด้วยค่ะ  :065:
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
 :095:ปัญหาโลกแตกครับ :010:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เลือกกุฏิสักได้เลยจ้ะ คเยอะน้อยตามดวง ถ้าสักครั้งแรกก็บอกหลวงพี่เลยจ้ะ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
:095:จะไปสักครั้งแรกค่ะ แนะนำด้วยค่ะ  :065:
ค่าครู 25 บาท ครับ ดอกไม้ธูปเทียน,บุหรี่ ประมาณ 55 บาท จะสักหมึกหรือน้ำมันก็บอกหลวงพี่ท่านไปครับ หลวงพี่จะจัดให้ตามความเหมาะสมครับ โชคดีนะครับ

ออฟไลน์ แสบน้อย

• จตุตถะ
  • สุดๆไปเลย
    • MSN Messenger - SU_ice_arm@hotmail.com
ค่าครู 25 บาท ครับ ดอกไม้ธูปเทียน,บุหรี่ ประมาณ 55 บาท จะสักหมึกหรือน้ำมันก็บอกหลวงพี่ท่านไปครับ หลวงพี่จะจัดให้ตามความเหมาะสมครับ โชคดีนะครับ
ตามนั้นเลยคับ  เค้าบอกกันหมดแว้ววว
ดีชั่ว  อยู่ที่ตัวทำ
สูงต่ำ  อยู่ที่ทำตัว
ทุกสิ่งทุกอย่าง  อยู่ที่ใจ

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
เชิบๆๆๆๆ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ sunjiaa

• จตุตถะ
    • อีเมล
:095:ปัญหาโลกแตกครับ :010:
จายเยน ครับ ท่าน
สมาชิกใหม่ บางท่าน เค้าก็ ตื่นเต้นน่ะคับ ถึงแม้ว่า จะ มีคนถามหลาย ๆ ครั้ง ก็ ตอบซธหน่อยก็ได้ครับ
เป็นการให้คำแนะนำ คับ

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
 :050:ขอบคุณรุ่นพี่ที่แนะนำค่ะ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
µÍº: ÊÁÒªÔ¡ãËÁè((ä»ÊÑ¡¤ÃÑé§ááá¹Ð¹Ó´éǤèÐ))
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ก.ค. 2551, 10:00:55 »
ไปเลยยย
 พกหนุ่มดึงหนังตึงไปด้วย

cho presley       

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ก็อย่างที่พี่ๆท่านอื่นบอกมาครับ
แนะนำอีกอย่างคือ เมื่อสักไปแล้วก็
ปฏิบัติตนให้เป็ฯคนดีคับ รักษาข้อห้าม
แค่นี้ก็สุดยอดค้าบบบ
ปล ระวังจาเกิดอาการติดเข็มน้าคับ หุหุ ^ ^
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไปเลยยย
:075:พกไปด้วยค่ะแต่เขาไม่หนุ่มแล้วอ่ะแก่แล้วพกไปได้ป่ะ(((พี่ชายอ่ะค่ะ)))

ออฟไลน์ SATU

• ตติยะ
ไปเลยยย

มีให้ยืมบ้างไหมครับ...เจ๊น่าจะมีหนุ่มๆยอะนะ 555
คนเก่งหาง่าย คนทำได้หายาก

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ลองเอาคนแก่มาแลกเด็กๆ ในสังกัดไปมั่งไม๊ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2551, 09:54:55 โดย cho presley »

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับ
ช่างกล บุรณพนธ์ 19

ออฟไลน์ SATU

• ตติยะ
ลองเอาคนแก่มาแลกเด็กๆ ในสังกัดไปมั่งไม๊ค่ะ

อยากแลกเด็กสาวๆอ่ะคับ...มีอะป่าว :077:

ออฟไลน์ Devildoom01

• ทุติยะ
  • **
  • ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
ผมไป2ครั้งครับ  2 ครั้ง2อย่าง อิอิ :075:
มีปัญหาเรื่องประกันภัยรถยนต์ สินไหมทดแทน ปัญหาการเข้าซ่อมเคลม ปรึกษาได้นะครับ ยินดีแด่ ศิษย์วัดบางพระและพ้องเพื่อน

ออฟไลน์ Devildoom01

• ทุติยะ
  • **
  • ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
ได้ 7ยอด กับ 9ยอดมา ครับ  :075: