หมวด บทสวดมนต์ และ คาถา > คาถาอาคม

คาถาบูชา หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ จ.นครปฐม

<< < (2/6) > >>

เขี้ยวเสือ:
ผมได้สัมผัสความรู้สึกอันปราบปลื้มในองค์หลวงพ่อจากหนังสือของหลวงพ่อในปี 2536 โดยหลังหนังสือมีคาถาคงกระพันชาตรี และเป็นจุดเริ่มต้นที่ได้นับถือองค์หลวงพ่อ และท่องคาถาคงกระพันชาตรีเสมอมาจนถึงปัจจุบัน และล่าสุด ในวันเกิดวันที่ 28 มีนาคม ก็มีโอกาสได้ไปทำบุญ และกราบสักการะหลวงพ่ออีกครั้ง ซึ่งมีอยู่ครั้งหนึ่งผมเคยไปที่วัดและหลวงพ่อท่านเดินผ่านมาพอดี ผมก้มลงกราบกับพื้นทันทีด้วยความปลื้มปิติเป็นอย่างยิ่งว่า พระผู้ปฏิบัติดีปฏิบัติชอบที่เรานับถือมากที่สุดท่านอยู่เบื้องหน้านี้เองความรู้สึกนั้นยังคงอยู่ในใจผมเสมอ....ขอน้อมจิตสักการะ

kron:
ปญญาวชิโร  แปลว่าอะไรความหมายคืออะไรครับ

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
กราบขอบพระคุณมาก ครับ พี่โองการ  :054:

porvfc:
ขอบคุณค่ะ  :054:

มังกร:
กำลังต้องการเลยครับ 08;
ขอบคุณครับ 15;

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version