ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มระบบ "หัวข้อบุ๊คมาร์ค" ให้กับบอร์ด  (อ่าน 5141 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th

สวัสดีครับ

เพิ่มระบบ บุ๊คมาร์คหัวข้อกระทู้ ให้กับบอร์ด

เพื่อความสะดวก ในการเก็บ ในการค้นหา หัวข้อที่ชื่นชอบ หรือหัวข้อที่ติดตาม

ทดลองใช้งานดูครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
รับทราบครับผม ขอบคุณครับ  :002:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ใช้หัวข้อนี้หนูใช้เป็นประจำค่ะ... ถือว่าเป็นอีกขั้นหนึ่งของระบบการพัฒนาที่ไม่เคยหยุดนิ่ง... ของเรา :008:

cho presley       

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณ และรับทราบค่ะ

:114: ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน เว็บ.. และทีมงาน

พัฒนาเว็บบอร์ดต่อไป

เพื่อเว็บบอร์ดของเรานะคะ

อูย..กระทุ้ตั้งแต่ปีที่แล้วแหน่ะ แห่ะๆโทษทีค่ะนู๋เพิ่งดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2552, 05:09:10 โดย ~เสน่ห์จันทร์~ »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
รับทราบครับ
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
กราบ ขอบพระคุณมาก ครับ  :054:

porvfc

• บุคคลทั่วไป
 :054:ขอบคุณค่ะ พี่เว็บ :054:

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
รับทราบครับ

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
รับทราบครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว