ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องwebmasterครับ อ่านด้วย  (อ่าน 1429 ครั้ง)

ออฟไลน์ poommv41

• ตติยะ
  • จะยอมตายหมายให้เกียติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
    • MSN Messenger - poommv41@hotmail.com
    • อีเมล
ขอร้องwebmasterครับ อ่านด้วย
« เมื่อ: 23 ต.ค. 2551, 12:55:02 »
นี่คุณทำไมคนอื่นที่เขาโฆษณาเว็บของเขาอะ  คุณไม่ลบกระทู้บ้าง   แต่พอผมแนะนำผู้ที่จะสอบรร.นายเรืออากาศอะคุณลบไปซะงั้น   มันผิดตรงไหนครับที่อยากให้คนได้รับข่าวสารดีๆที่จะสอบ  จะได้รู้ว่าเขามีข้อกำหนดอย่างไรผมเอาระเบียบการมาให้เผื่อมีคนสนใจอะครับ ผมคิดว่าผมตั้งใจนะครับ  อยากให้บางคนที่มีโอกาศสอบได้สอบดู  ถ้าเขาสอบได้  และไปสอบตรงส่วนกลางทั้ง4เหล่าถ้าเขาได้เราก็จะถือว่าได้บุญด้วยนะครับ  เพราะเป็นการช่วยชาติให้ได้คนดีๆได้เป็นทหารเป็นรั้วของชาติ  ประเทศไทยได้เจริญสักที   อยากให้ท่านช่วยพิจารณาตรงนี้ด้วยนะครับ
         ขอร้องครับ  ก่อนที่ท่านจะลบข้อมูลต่างๆในเว็บที่ท่านดูแลอยู่ขอให้ท่านโปรดไตร่ตรองก่อนลบด้วยนะครับ   ผมก็รู้ว่าผมไม่สวามารถบังคับท่านได้หรอกเพราะท่านเป็นคนทำเว็บมีสิทธิ์ที่จะทำอย่างไรในเว็บของท่านได้  แต่โปรดรับความคิดเห็นของผมด้วยนะครับ   ขอบพระคุณมากๆครับท่าน

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
เนื่องจากในระยะหลังนี้มีโฆษณาชวนเชื่อมาโพสต์เยอะมาก
ทางทีมงานจึงจำเป็นต้องย้ายหัวข้อ,กระทู้เพื่อตรวจสอบก่อนครับ

เว็บ...  :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ต.ค. 2551, 02:35:20 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: ขอร้องwebmasterครับ อ่านด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ต.ค. 2551, 01:49:41 »

ขอชี้แจงให้ทราบว่า  ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา มีผู้ที่โพสกระทู้ในแนวลักษณะประกาศหรือโฆษณา บ่อยมาก ทางผู้ดูแล

จึงจำเป็นต้องตรวจสอบที่มาและรายละเอียดเสียก่อน (ซึ่งคุณไม่ได้แจ้งประสานงานมาให้ทราบก่อนล่วงหน้า)

เมื่อพิจารณาแล้ว ว่าจะเป็นประโยชน์ จึงย้ายกระทู้ออกมาที่หน้า บอร์ดให้สมาชิกอ่าน ขอบคุณในความร่วมมือครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ตอบ: ขอร้องwebmasterครับ อ่านด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ต.ค. 2551, 08:40:35 »
พี่โองคะ จิงๆ เห็นคนมาโปรโมทเว็บเยอะเหมือนกันนะคะ.... น่าปวดหัวเนอะๆ

ปล. ยังไงพี่โองฯ ก็พิจารณานำกระทู้ นักเรียนนายเรือกลับมาใหม่ก็ได้หนิคะ...
(เคยมีเด็กเป็นนักเรียนนายเรือหงะ :080: 5555)

cho presley       

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ต.ค. 2551, 08:50:22 »
ตรวจสอบแล้ว และได้ย้ายมาโพสให้เหมือนเดิม เรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ donutv

• จตุตถะ
  • ลด ละ เลิกทุกสิ่งแล้วฤา
    • MSN Messenger - sakdav@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ต.ค. 2551, 09:29:44 »
ตรวจสอบแล้ว และได้ย้ายมาโพสให้เหมือนเดิม เรียบร้อยแล้วครับ
เป็นกำลังใจให้ด้วยน่ะครับ..
ท่านที่จะโพสโฆษณาของท่านควรติดต่อทางผู้ดูแลก่อนก็ดีน่ะครับจะได้สะดวกมากกว่านี้..
แล้วก็ขอบคุณข่าวสารดีๆจากคุณ poommv41 ด้วยน่ะครับ
.............กำลังใจที่ดีที่สุดอยู่ในใจตน.............

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 ต.ค. 2551, 12:06:26 »
เป็นกำลังให้นะครับ

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 ต.ค. 2551, 11:41:56 »
การกระทำและเจตนาดีทั้ง 2 ฝ่ายครับ
ขอให้เข้าใจกันทั้ง 2 ฝ่าย อย่าเพิ่งด่วนสรุปอะไรจนกว่าจะทราบข้อเท็จจริงครับ
คนไทยรักกันน่ะครับ
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

ออฟไลน์ poommv41

• ตติยะ
  • จะยอมตายหมายให้เกียติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
    • MSN Messenger - poommv41@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 ต.ค. 2551, 03:32:25 »
ขอบคุณมากๆครับ   

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 ต.ค. 2551, 08:28:22 »
งอแงๆๆ อิอิ :017:

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 ต.ค. 2551, 09:24:05 »
เจตนาดีทั้งสองฝ่ายครับ

แต่บางครั้งทางทีมงานเวปก็มีงานเยอะครับ  ก็มีความผิดพลาดกันบ้างครับ

ส่วนคุณ poommv41 ก็มีความปรารถนาดีที่เผยแพร่ความรู้ครับ

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา