ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการการเดินทางในวันอาทิตย์นี้ ของพี่น้องบางพระสัญจรทริปเมืองเพชร  (อ่าน 2077 ครั้ง)

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
กำหนดการล่งหน้า เราจะเริ่มเดินทางตอน6โมงเช้าโดยมี4วัดแรกเป็นเป้าหมายได้แก่
1.แวะกราบหลวงพ่อตัดที่วัดชายนา
2.แวะกราบหลวงปู่อุ้นสุขกาโมที่วัดตาลกง
3.แวะกราบสังขารหลวงพ่อแดงที่วัดเขาบรรไดอิฐ (ไปดูเฉพาะสถานที่)
4.แวะกราบหลวงปู่แลที่วัดพระทรง

ช่วงเที่ยงหรือบ่ายอาจจะได้ลงทะเลโปรดเตรียมชุดไปเล่นน้ำด้วย

หลังจากนั้นกลับทางราชบุรีอาจได้แวะ หลวงพ่อสง่า วัดบ้านหม้อ

กำหนดการคร่าวๆครับพี่น้อง สนใจติดต่อที่นายตะกรุด หรือท่านตั้นได้เลย ครับพี่น้องเตรียมตังไปเช่าวัตถุมงคล
หรือซื้อของฝาก หรือทำบุญด้วยนะท่าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:49:40 โดย โองการยันนะรังสี »
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • อีเมล
โปรดเตรียมยาดม ยาลม ยาหม่องไปด้วย อย่าลืมยาประจำตัวด้วยนะครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:49:54 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
  อนุโมทนาล่วงหน้าครับ

คำว่าหมายกำหนดการ ใช้งานราชพิธี เท่านั้นครับ

ใช้คำว่ากำหนดการ จะเหมาะสมกว่านะครับ
ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

แก้ไขข้อความดังกล่าวแล้วครับ    โองการ.........

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:52:04 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เที่ยวให้สนุกนะครับ  อนุโมทนาบุญด้วยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:52:16 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
เก็บภาพเด็ดๆ และ ความคืบหน้าวัตถุมงคล มาฝากด้วยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:52:28 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
รอชมภาพแห่งความศรัทธาที่แฝงไปด้วยความสนุกสนานและบันเทิงครับท่าน :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:52:36 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งานนี้สนุกแน่ๆ  อย่าลืมซื้อน้ำตาลเมืองเพชรฯ กลับมาฝากกันบ้างนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:52:46 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ช่วงนี้ไม่ว่างเลยครับ งานผมเยอะมากๆ น่าจะไม่ได้ไปร่วมด้วยนะครับ  :089:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:52:55 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
ขออนุโมทนาบุญในการไปครั้งนี้ด้วยน่ะครับ
ถ้ามีโอกาสคงได้ร่วมเดินทางด้วยกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:53:04 โดย โองการยันนะรังสี »
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

ออฟไลน์ เด็กลาดพร้าว

• ตติยะ
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:53:15 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ติดสอบครับอดไปเลย โชคดีทุกๆท่านนะครับ  :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2551, 07:53:43 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com

cho presley       

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พี่น้องชาวบางพระที่จะไปทริปบางพระสัญจร ตอน นมัสการ พระเกจิดังเมืองเพชร อาทิตย์นี้ ติดต่อที่นายตะกรุด 084356XXXXรถออกหกโมงเช้า
จุดขึ้นรถ ที่อนุเสารีย์ชัยสมรภูมิ จุดเดิมฝั่ง ป้ายโฆษณาสไปรท์

โปรดเตรียมยาประจำตัวไปด้วย แล้วพบกันครับพี่น้อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ต.ค. 2551, 01:46:40 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ แก๊งค์ - ยา - กู - ซ่า

• ศิษย์วัดบางพระ
  • ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ฝากกราบนมัสการ หลวงพ่อตัด หลวงพ่ออุ้น ด้วยค่ะ
อย่าลืม บูชาของดี มาเยอะๆ นะคะ ฝากเพื่อนด้วย ค่ะ อิอิ
[shake]ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น[/shake]

ออฟไลน์ ข้ า ว โ อ๊ ต

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - salapow_5_b@hotmail.com
    • อีเมล
เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะคับทุกท่านแล้วอย่าลืม เก็บภาพมาให้ชมกันบ้างเน้อ

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
ฝากกราบนมัสการ หลวงพ่อตัด หลวงพ่ออุ้น ด้วยค่ะ
อย่าลืม บูชาของดี มาเยอะๆ นะคะ ฝากเพื่อนด้วย ค่ะ อิอิ

- -"

ของดีก้อเยอะอยู่แล้วนี่จ๊ะ จะเอาไปทำมัยมากมายล่ะเนี่ย

อ่ะล้อเล่งนะค๊าบ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com