ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลยันต์จระเข้หน่อยขอรับ  (อ่าน 1365 ครั้ง)

ออฟไลน์ dogpom001

• ตติยะ
ผมจะลงจระเข้ที่เเขนครับเเนะนำหน่อย

ออฟไลน์ ~~อ้วนซ่า~~

• ทุกสิ่งล้นเกิดมาจากใจ ดี ไม่ดี เราเลือกเอง
  • จตุตถะ
ตอบ: ขอข้อมูลยันต์จระเข้หน่อยขอรับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ย. 2551, 04:23:41 »
ถ้าให้แนะนำผมว่าใส่ตรง ขาก็ดีนะคับ.........

อันนี้ก็แล้วแต่คุณจะชอบหละคับ :015: :015:
ศรัทธา ไม่ได้อยู่ เหนือใจเรา
[shake]อำนาจมาพร้อมกับเงินตรา[/shake]

แต่อำนาจก็ทำให้คนอยู่ในบ้านเกิดของตัวเองไม่ได้

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: ขอข้อมูลยันต์จระเข้หน่อยขอรับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พ.ย. 2551, 05:51:01 »
ปกติที่เห็นนะครับ สีข้าง กับ ขา ครับ ...... ที่แขนก็น่าจะสักได้ไม่มีปัญหา ครับ

ออฟไลน์ SATU

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พ.ย. 2551, 08:27:38 »
ที่แขนยังไม่เคยเห็นนะเคยเห็นแต่ที่โคนขากับแถวๆเอว
คนเก่งหาง่าย คนทำได้หายาก

ออฟไลน์ Noname

• อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
  • ปัญจมะ
  • อะไรอะไรก็พระไตรลักษณ์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พ.ย. 2551, 12:28:25 »
โปรดใช้วิจารณญาณนะครับ
ยันต์จระเข้  ไม่ควรสักติดตัวครับ
เพราะว่าจะเจอแต่คนเจ้าเล่ห์ และมีศัตรู พ่ายศัตรูง่าย ครับผม เท่าที่รู้
การเกิดนั่นแหล่ะเป็นทุกข์อย่างยิ่ง
การบริหารขันธ์นั่นแหล่ะทุกข์
พระนิพพานนั่นแหล่ะคือทางดับทุกข์