ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขออนุญาติเอารูปหลวงปูมาให้ชมกัน ครับ  (อ่าน 1191 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ไม่ทราบว่า รูปนี้เคยลงในบอร์ดของเราหรือยัง หากลงแล้วก็ขออภัยด้วย ครับ ......

:054: :054: :054: :054: :054: หลวงปู่ของเรา เมตตาสุดยอดเลย ครับ

ขออนุญาติยืมรูปมาจากเวป http://www.konrakmeed.com/webboard/upload/lofiversion/index.php?t47.html ด้วย ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ธ.ค. 2551, 09:30:30 โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> »

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
 ด้วยความเคารพครับ
รูปจากเวปคนรักมีด
   เป็นรูปของพี่แหลมนะครับ
ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณพี่บัฟมาก ครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
กราบนมัสการหลวงปู่ครับผม เมื่อวันพ่อก็เข้าไปสักการะท่านที่บางพระมาครับผม  :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ เข้าไปกราบท่านมาเมื่อวัน ที่ 4  ธันวาคม ครับ 36;

..วันที่ 5 ธันวาคม หลวงพี่ญา ท่านเลี้ยงพระเพล ไม่ได้มีโอกาสเข้าไปเลยครับ..

..ใครมีภาพนำมาให้ชมบ้างนะครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕