ผู้เขียน หัวข้อ: พารุ่นน้องไปสักหมึกที่วัดบางพระมาครับ  (อ่าน 4366 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ aocsaipang9

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยงาม อลังการจริงๆ ครับ  :074:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวยครับ ตามสูตรวัดบางพระเลยนะครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยมากครับ ทั้งหลังนี่ก็ดีครอบจักรวาลเลยครับ
คงกะพัน เมตตา แคล้วคลาด มหาอำนาจ สิริมงคล หุๆ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
งดงามมากครับท่าน เป็นลายแทงของพระอาจารย์ท่านใดครับ อยากได้ยันต์คู่รูปแบบที่อยู่ใต้งบน้ำอ้อยจัง ไม่ทราบว่าเป็นยันต์ชื่อใด พุทธคุณทางด้านใด สวยจัง  :015:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
นั่นบัวแก้วบัวขวัญครับพี่เบริท์ หุๆ ดีทางเมตตา เป็นสิริมงคลครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สวยงามครับ ลายชัดเจนมากเลยครับ... 36;

...ลายมืออาจารย์หนวดหรือเปล่าครับ...

งดงามมากครับท่าน เป็นลายแทงของพระอาจารย์ท่านใดครับ อยากได้ยันต์คู่รูปแบบที่อยู่ใต้งบน้ำอ้อยจัง ไม่ทราบว่าเป็นยันต์ชื่อใด พุทธคุณทางด้านใด สวยจัง  :015:

ยันต์บัวแก้ว ครับพี่ ผมได้มาแล้วด้วยแหละ หุหุ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
งดงามมากครับท่าน.... :005:

ออฟไลน์ donutv

• จตุตถะ
  • ลด ละ เลิกทุกสิ่งแล้วฤา
    • MSN Messenger - sakdav@hotmail.com
ชัดเจน.จริงๆสวยงามครับ
.............กำลังใจที่ดีที่สุดอยู่ในใจตน.............

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
 :074:  สวยอย่างแรงครับ  ไม่ทราบ พระอาจารย์รูปใดหรืออาจารย์ท่านใด สักให้ครับ สนใจมากๆ

ขอบคุณครับ สวยจริงๆ

ออฟไลน์ !~ก๊อตซิล่า~!

• จตุตถะ
    • อีเมล
ครบถ้วน สมบูรณ์

สุดยอดเลยคับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ลายเส้นคมงามมากเลยครับผม  :015:

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
สวยสะอาดตาดีครับ...{^_^}...

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
:074:  สวยอย่างแรงครับ  ไม่ทราบ พระอาจารย์รูปใดหรืออาจารย์ท่านใด สักให้ครับ สนใจมากๆ

เก้ายอดหลวงพี่ต้อยท่านเมตตาสักให้เป็นยันต์แรกครับ ส่วนที่เหลือทั้งหมดเป็นผีเข็ม อ.หนวด ครับ

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
ฝีมืออาจารย์ต้อย สุดยอด :016: เส้นดำคมชัด หนักแน่น แถมขลัง อีกตั้งหาก สมแล้วที่เมตตาสักให้ลูกศิษย์มานานหลายสิบปี :054:

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
ยันต์แม่ทัพ  ท่านได้จากอาจารย์ท่านไหนมาครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com

เก้ายอดหลวงพี่ต้อยท่านเมตตาสักให้เป็นยันต์แรกครับ ส่วนที่เหลือทั้งหมดเป็นผีเข็ม อ.หนวด ครับ

ขอบคุณมากครับ พี่  ยันต์แผ่นหลังนี้สวยอย่างแรงครับ  ยังไม่เคยสักกับอ.หนวดเลยครับ ต้องพยายามต่อไป

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
สวยมากค่ะ

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับเส้นเข้มงามครับ
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยงามมากครับ วางได้ดีมากๆ  :016: