ผู้เขียน หัวข้อ: เคยไปสักกะหลวงพี่แป๊วมาแล้วไปสักกะหลวงพี่ติ่งได้มั้ย  (อ่าน 2613 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
 พี่ๆคับ  ผมอยากรู้อ่ะ...1.   ผมไปสักกะหลวงพี่แป๊ว เปนหมึกนะแล้วจะไปสักกะ  อ.ติ่งท่านจะสักให้ผมมั้ยครับ
แล้วมานจะดูน่าเกลียดมั้ยที่เราทำไปอย่างนั้น......
2.  ผมลง นะหน้าทองกะ หลวงพ่อสำอางมา  ดูดปากกะผู้หญิงของจะเสื่อมมั้ยครับ
3.  แล้วผมจะไปให้พวก อ. ท่านทั้งหลาย ลงของให้ใหม่  ต้องทำอย่างไร  และบอกเขาอย่างไรบ้างครับ

@@@ขอบคุณ....ที่ช่วยกานตอบนะครับ@@@@@
:095:

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ
1 สักได้ครับ ไม่น่าเกลียด เพราะเราไม่ได้ทำอะไรผิด หลวงพี่ทั้งสองก็อยู่ในวัดบางพระของเรานี่แหละและเป็นศิษย์หลวงปู่ทั้งสองท่านครับ ผมเชื่อว่ามีเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านที่สักยันต์กับพระอาจารย์หลายๆรูปในวัดครับ
2 แค่จูบกันไม่เป็นไรหรอกครับแต่อย่าทำอะไรที่มันเกินเลยลงไปกว่านี้ อิอิ(คงเข้าใจนะ)
3 ก็เรียนพระอาจารย์ท่านว่าช่วยเป่าครอบให้กระผมด้วยครับเพื่อเป็นศิริมงคลโดยทั่วๆไปท่านก็เป่าให้กับลูกศิษย์หลายๆท่านอยู่แล้วครับ นอกจากจะไปทำผิดแบบหนักๆมาอาจจะต้องพรมน้ำมนต์ด้วย

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
เห็นด้วยกับao ครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
สามารถ ไป สักยันต์ ได้ ทุกอาจารย์ คราบ ที่ วัดบางพระ จะวนไปสัก ทุก ๆ อาจารย์ ก็ได้คราบ  ภายใน หนึ่งวัน ลูกศิตย์ ที่มา จากที่ ไกลๆ มักจะ วนสักยันต์ หลายๆ อาจารย์คราบ

***  ส่วน การ ลง นะหน้าทอง ก็สามารถ ลงซ้ำ ได้อีกคราบ ใน 1 ปี ถ้าว่างๆก็มาลงอีกก็ได้ ถือ ว่าเป็นการเพิ่ม ความ ร่มเย็น ความเข้มขลัง ไปในตัว อีก ทางคราบ
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
***ส่วน      เรื่องการดูด ปากกับแฟนคงไม่มีปัญไรคราบ ****
แต่คนไทยเราจะถือ หัว ผู้ชายจะเป็นของสูง มักจะไม่ชอบให้ใคร มาเล่นมาจับ
และยึดถือ ว่า เลือด  ประ จำเดือน  เป็น ของ ต่ำ สกปรก เป็น ของไม่ดี ดังนั้น จึงมีข้อ ห้ามบาง ข้อห้าม ที่บอก ว่า..
....ห้าม ผู้หญิง ขึ้มมานั่ง คร้อมตัว ผู้ชาย
....ห้าม ลงไปจูบ ไปทำ ไร ต่อมิอะไร ที่ ของลับ ของผู้หญิง
ก็ประมาณ นี้ละคราบ.....

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
 :053:ขอบใจทุกความเหนนะครับ...........