ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับ..คนทีสนใจเกี่ยวกับการสักยันต์ นะครับ  (อ่าน 2951 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
วันที่ 3 ก.พ. 2552 นี้ สำหรับผู้ที่สนใจเกี่ยวกับการสักยันต์ อย่าลืมดูช่อง ไทยทีวี(ITV เก่า)
มีรายการเกี่ยวกับการสักยันต์ เวลาประมาณ 20.20 นาที จึงเรียนมาให้พี่น้องเวปวัดบางพระ ผู้ที่สนใจรอชมนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุงนะค๊าท่านเอ็มมม

ที่มาบอกกล่าว

ไม่งั้นไม่รุ้เรื่องไรเลย

เพราะเอาแต่อยู่หน้าคอม

คริคริ :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
จะรอดูครับ  :016:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
น่าสนใจครับ  ขอบคุณที่บอกกล่าวให้ทราบ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
รอติดตามชมครับ ขอบคุณครับผม  :002:

ออฟไลน์ ][_kmitnb_][

• การเป็นผู้ให้ ย่อมมีความสุขกว่าเป็นผู้รับ
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - pongpon_s@hotmail.com
    • หมู่บ้านศิษย์วัดชายนา
ไม่ทันแล้วครับ  พึ่งเข้ามาอ่าน

หุหุ
หนทางแห่งความสำเร็จไม่ไกลเกินเอื้อม

บ้านชายนา

http://wadchaina.pantown.com/

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ไม่ทันแล้วครับ  พึ่งเข้ามาอ่าน

หุหุ

3 กุมภาพันธ์ 2552 ยังทันอยู่นะครับ  :075:

ออฟไลน์ ][_kmitnb_][

• การเป็นผู้ให้ ย่อมมีความสุขกว่าเป็นผู้รับ
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - pongpon_s@hotmail.com
    • หมู่บ้านศิษย์วัดชายนา
ครับผม  โทดทีครับ ดูวันที่ผิดไปครับ

นึกว่าอดดูซะแล้วซิ  ขอบคุณมากนะครับผม  จะรอติดตามชมครับ
  :054: :054:

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
ต้องดูครับ น่าสน

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
 :053:จะรอชมแน่นอนครับ ขอบคุณนะครับที่บอกกล่าว :015:
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน

• จตุตถะ
3 ก.พ. 2552 หรอค่ะ
[shake]เขามีส่วน>เลว<บ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วน>ดี<เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้างยังน่าดู
ส่วนที่>>ชั่ว<< อย่าไปรู้ของเขาเลย...
^^จริงๆนะ
[/shake]

ร่วมรณรงค์ในการ พูด อ่าน เขียน ภาษาไทยให้ถูกต้องค่ะ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ว้า.....20.20 น. เลิกงานกลับยังไม่ถึงบ้านเลย เอาไว้หาดูย้อนหลังคงมีคนใจดีโพสให้ชมมั่งแหล่ะน่า รอคนใจดีอยู่น๊ะจ๊ะ :002:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับท่านเอ็ม ที่แจ้งข่าวมาให้ทาบ.....  :002:

• ...
3 ก.พ. 2552 หรอค่ะ
จ้า  3กุมภาพันธ์ 2552 ครับ  :075:

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
ผมกลัวจดวันและเวลามาผิดจังเลย ครับ 5555 :004: ไงก็รอชมนะครับ ถ้าไม่มีก็โทษที ครับ 55555

• ...
ผมกลัวจดวันและเวลามาผิดจังเลย ครับ 5555 :004: ไงก็รอชมนะครับ ถ้าไม่มีก็โทษที ครับ 55555
อ้าว ซะอย่างนั้น  :075: ยังไงก็จะรอชมนะครับ  :002:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
วันศุกร์ ที่ ๖ กุมภาพันธ์ นี้

รายการ บันทึกลึกลับ ททบ.๕ ก็มีเรื่องสักยันต์ ครับ เห็นน้องบอกมาอีกที

เวลา น่าจะเย็นๆ  พี่น้องท่านใดทราบรายละเอียด รบกวนด้วยนะครับ  :054:

ออฟไลน์ PYT

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - thaisaard@yahoo.com
    • อีเมล
วันศุกร์ ที่ ๖ กุมภาพันธ์ นี้

รายการ บันทึกลึกลับ ททบ.๕ ก็มีเรื่องสักยันต์ ครับ เห็นน้องบอกมาอีกที

เวลา น่าจะเย็นๆ  พี่น้องท่านใดทราบรายละเอียด รบกวนด้วยนะครับ  :054:

ใช่แล้วครับ พิธีกร คือ PK ครับ ต้องรอดูหน่อยครับ เกี่ยวกับไหว้ครูแล้วของขึ้น ...
... อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะ มหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม ...

... นะโมโพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา ...

... นะโม พรหมปัญโญ ...

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
จะรอดูนะ แต่กลัวลืมจัง เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยดู tv จะฟังเพลงมากกว่า

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
กำลังอยากดูพอดีครับ อิๆ ได้

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ขอบคุณครับท่าน จะรอติดตามชมครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

• เด็กวัด
เย้ มีจริงๆ ครับ ลองดู ไม่พลาด 5555555555555

ชมผ่านทาง net ได้ที่เวป http://www.me.in.th/Live/

กำลังออกรายการ ครับ ตอนนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2552, 09:02:23 โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> »

• ...
ชมแล้วครับ ขอบคุณนะครับที่เตือน  :075: เห็นหลวงพี่แป๊วด้วย  36;