ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆผู้หญิงคุ้นๆหน้า แถวรัชดามาสักที่วัดกันเยอะนะครับ  (อ่าน 3556 ครั้ง)

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
 :002:
ไป2วันเจอทั้ง2วัน (มิใช่น้องนางในอ่างนะครับ)
การหาครูผมว่าก้ดี แต่เจอใส่กระโปรงยีนเหนือเข่าเข้าวัดนี่ไม่ไหว อิอิ

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
อิๆ เรื่อง สาวๆ จำเม่น

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
เข้าวัดเข้าวาสำรวมนิดนึง ควรเคารพสถานที่ด้วยครับ วัดเป็นสถานที่ๆควรโคจร มิใช่ อโคจรแบบ RCA

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เข้าวัดเข้าวาสำรวมนิดนึง ควรเคารพสถานที่ด้วยครับ วัดเป็นสถานที่ๆควรโคจร มิใช่ อโคจรแบบ RCA

ถูกตามที่พี่ว่า ครับ ผมเห็นด้วย  :066:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอนนั้นเจอใส่จีสติงเลยครับใส่เข้าวัดได้ไงสุดยอด 33; 33; 33; 33;

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
สมัยนี้ผู้หญิงไม่คอยสำรวมนะ เห็นแต่ใส่ขาสั้น กัน

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
วัดนะมิใช่ผับ  :095:
ว.พิชัยรัตน์

ออฟไลน์ ~KittY~

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ชมรมคนรักพ่อแก่
    • MSN Messenger - superkidman@hotmail.com
    • อีเมล
เหอะๆ

ใส่จีสติงเข้าวัดนี่ยังงัยกัลครับบ้านนี้เมืองนี้

หุหุ
ที่ไหนมีรัก ที่นั้นมีทุกข์ จัยขื่นขม ชัวนิรันณ์

http://www.acccomp.ath.cx/meu/
                 ชมรมคนรักพ่อแก่

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
กาลเทศะ....= ความเหมาะ/ไม่เหมาะ เกี่ยวกับเวลาและสถานที่ที่จะทำการ

ไปผับ.. จะสายเดี่ยว เสียวหลุด โนบรา ใช้สติ๊กเกอร์แปะจุก... แหมเปรี้ยวเข็ดฟังจริงๆ...

เดินห้าง...ขาสั้นแค่คืบ.. เสื้อกล้าม.. สีแสบสะดุดตา... โอ้ยเก๋..อินเทรนด์ mix & match ได้เก่งจังเลย!
ทะเล.. ทูพีช วันพีช อะไรก็ตาม... ไม่มีใครตำหนิ

ไปวัด.. แค่นี้...(แค่นี้เอง) mix & match ชุดไปวัดงามๆ สักชุด ก็ไม่ได้!

วันไหว้ครูปีนี้..หาเวร ยาม  :065:คอยตรวจตราเครื่องแต่งกายสักหน่อย..จะดีมิน้อยนะคะ!.....

เพราะปีที่แล้ว...สปาเก็ตตี้ สายเดี่ยว เกาะอก ขาสั้น ลึ่มเลยนะคะ.. :065:

cho presley       

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ผู้หญิงเข้าวัดเป็นสิ่งดีครับ มาทำความดี ทำบุญ  เป็นเรื่องดีครับ 

สิ่งสวยๆงามๆ บ้างอย่าง เป็นสีสันครับ ขอเพียงว่า ในวัดคงไม่ต้องแบ่งปันอาหารตา แบบใจกว้างกันนักเลย  :008:  :008:  :008:

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
กาลเทศะ....= ความเหมาะ/ไม่เหมาะ เกี่ยวกับเวลาและสถานที่ที่จะทำการ

ไปผับ.. จะสายเดี่ยว เสียวหลุด โนบรา ใช้สติ๊กเกอร์แปะจุก... แหมเปรี้ยวเข็ดฟังจริงๆ...

เดินห้าง...ขาสั้นแค่คืบ.. เสื้อกล้าม.. สีแสบสะดุดตา... โอ้ยเก๋..อินเทรนด์ mix & match ได้เก่งจังเลย!
ทะเล.. ทูพีช วันพีช อะไรก็ตาม... ไม่มีใครตำหนิ

ไปวัด.. แค่นี้...(แค่นี้เอง) mix & match ชุดไปวัดงามๆ สักชุด ก็ไม่ได้!

วันไหว้ครูปีนี้..หาเวร ยาม  :065:คอยตรวจตราเครื่องแต่งกายสักหน่อย..จะดีมิน้อยนะคะ!.....

เพราะปีที่แล้ว...สปาเก็ตตี้ สายเดี่ยว เกาะอก ขาสั้น ลึ่มเลยนะคะ.. :065:
เห็นดว้ยอย่างยิ่งครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
อืมเรื่องขาสั้นนี่ อันตรายครับ 

แฟนผมเคยลืมตัวใส่เข้าวัดครั้งนึง  เจอเฌรเหลียวหลังเลยครับ :075:

ต้องเคารพสถานที่กันหน่อย   เดี๋ยวพระท่านใจโลเล :067:
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
เอ่......คือว่าวันนั้นผมก็อยู่ด้วยครับ มีสุภาพสตรีประมาณ5-6คนครับมาลงของกับท่านอาจารย์หนวด ที่หน้าขานะครับส่นตัวผมก็เห็นด้วยที่ไม่ครวญใส่ขาสั้นขนาดนั้นจริงๆครับ 20;

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
ช่ายๆๆครับ
ดูการแต่งตัวไม่สมเข้าวัดเลย
ผมไปเจอคนสวยๆๆน่ะ
ใส่กระโปรงมานี่ดิ
เหอะๆๆๆ

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
 :069:ถูกครับไม่หน้าเข้าวัดเลย :069:
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
น่าออกกฎนะครับว่าเรื่องใส่สั้นเข้าวัดนะครับ
หน้าห้ามเข้าเลยวัดนะครับมิใช่เเหล่งท่องเที่ยว