ผู้เขียน หัวข้อ: ขั้นตอนในการสักยันต์ (หงส์คู่)  (อ่าน 39858 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
วันนี้ได้มีโอกาสไปวัดบางพระ ได้สักยันต์หงส์คู่กับ อาจารย์หนวด เลยนำภาพมาฝากกันครับ

นั่งตัวตรงๆ ประทับตรายาง ไหล่ตรงตัวตรง แบบที่ประทับจะได้ตรง

สักที่หน้าอกนี่ นอนก็ได้ นั่งก็ได้แล้วแต่ถนัดครับ(ผมเลือกนอนดีกว่า สบายใจดี 08;)

เสร็จไปข้างนึงแล้ว..เป่าไปทีนึงก่อน (แทบขาดใจ 41;)

หลวงพี่ญา ท่านกลับมาจากวัดนก แวะมาคุยกับหลวงพี่ต้อย กับอาจารย์หนวด(ได้พักครึ่งเวลาแรก ไม่งั้นตาย)

สักเสร้จแล้วซื้อทองไปให้หลวงพี่ต้อยท่านปิดทอง เป่าเสกให้อีกรอบ

รูปหงส์ที่เสร้จแล้ว(ถ่ายมาข้างเดียวนะครับ เพราะถ่ายเองถ่าย 2 ข้างไม่ได้)

...เจ็บนานแต่คุ้มค่ามากครับ สวยงามมากๆ ขอบคุณใรความเมตตาของอาจารย์ครับ... 15;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: ขั้นตอนในการสักยันต์ (หงส์คู่)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ก.พ. 2552, 10:56:35 »
วันนี้ก็ได้รับความเมตตาจาก อ.หนวด ท่านแจกวัตถุมงคลให้อีกแล้วครับ

เหรียญพระพิคเณศ ด้านซ้ายมือท่านแจกมาคราวที่แล้วครับ  เศียรปู่ฤๅษี ทำบุญสร้างห้องสมุดโรงเรียนไทยรัฐวิทยา4 กับท่านครับ

ตะกรุดโทน หลวงพ่อไสว วัดเขาปราสาทพนมรุ้ง จ.บุรีรัมย์ และตะกรุดลูกปืน วัดบางพระครับ ขอบพระคุณในความเมตตาด้วยครับ

แล้วก็เลยไปสักกับหลวงพี่ญา ครับ ได้ยันต์จิ้งจกคู่มา  แล้วท่านก็แจกผ้ายันต์ 1 ผืน กับหมวก 1 ใบครับขอบพระคุณในความเมตตาด้วยครับ

เช่าเสื้อทำบุญ มา 1 ตัว ด้วยครับ

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ขอบคุณ เปรี้ยวปี๊ด ตากล้องคนสวยด้วยนะคร๊าบ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2552, 11:00:12 โดย ack01 »

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: ขั้นตอนในการสักยันต์ (หงส์คู่)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 2552, 11:32:46 »
สุดยอดครับ พี่ท่าน   :053:  :053:  :053:

ไปบ้างดีกว่า    :004:  :004:  :004:

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 01:12:29 »
สวยงามมากครับ...{^_^}...

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 01:40:49 »
โอ้ว งามมากครับ พี่เอ็ก หมวกสวยมากครับ ตาร้อนแผ่วๆ  :095:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 10:31:56 »
สวยซึ้งตรึงตาตรึงใจ จริงๆครับพี่น้อง ความสวยต้องให้ท่านอาจารย์หนวดเป็นหนึ่งไม่เป็นสองรองใครครับพี่น้อง5555 25; 31; 31;

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 11:30:32 »
ของดี สุดยอดเลยครับ ท่านคริคริ :015: :016: :015: :054: :054: :015: :016:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 11:44:20 »
สวยงามมากมายค่ะ 25; น้องลิงน้อยก็อยากสักลงสีเหมือนกัน 15; แต่กุลสตรีเยี่ยงเรา   33;ของแบบนี้มิควรเปิดเผยก่อนได้รับอนุญาตจากผู้ปกครองค่ะ 31; 31;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2552, 11:45:52 โดย น้องลิงน้อย »

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 11:55:56 »
ในที่สุดท่านก็ได้หงษ์ทองคู่สมใจ.......ให้ขอบตาร้อนผ่าวอีก ใจคอจะไม่รอให้ลายแม่นางกวักแห้งดีก่อนหรือท่าน หนีห่างไปอีก 30 ช่วงตัวแร๊ะ สักตรงหน้าอกนี่ขอให้ท่านระบมนานๆน๊ะครับท่าน จะได้วิ่งตามไปใกล้ๆได้บ้าง  :095:

วันที่ 15 ผมเอาของไปถวายไปซื้อเสื้อที่กุฏิหลวงพี่ญา 3 ตัวทำไมด้านหลังเสื้อไม่เห็นเหมือนของท่านแอ็คเลยล่ะครับ หมดไปหลายตังค์ เช่าพระบูชาหลวงพ่อเปิ่น ดีใจที่สุดได้ ตะกรุด3ห่วงจารมือของหลวงพี่ญาท่าน(ต้องขอบคุณท่าน nok2009ที่ดำเนินการให้) วันนั้นยกไป 2 พาน หลวงพี่ญาท่านเมตตาให้ ฤษีเดินดง กะ จิ้งจกคู่ อ่ะครับ ผ่านมา 8 วันแร๊ะ ยังไม่หายระบมเลยครับท่าน

สรุปแล้วจะมีโอกาสได้หมวกกะเขาไหมเนี่ย  :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2552, 11:56:59 โดย berth1999 »

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 12:50:05 »
งามหลายๆ เด้อ อ้าย :095:

ออฟไลน์ noptoyo

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 01:22:01 »
คนเรา ได้ของดีไม่เคยแบ่ง  เด๋วนี้เปลี่ยนไปเจงๆๆๆๆ   เคือง

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 03:50:13 »
สวยมากครับ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 04:40:16 »
ของจริง สวยกว่าในรูปถ่ายมากเลยค่ะ  ภาพคมชัดเจน ตามขนาดเจ้าของ บอดี้     :007:

นำภาพของที่ได้รับความเมตตาแจกมาเพิ่มเติม จากที่ได้มาเหมือน ๆ กับพี่เอ็กซ์

ยันต์เพชรพญาธร ได้รับเมตตาจากหลวงพี่ติ่ง   หลังจากที่ได้ลง นะ หน้าทอง

ตะกรุดข้อมือกวางเหลียวหลัง ได้รับความเมตตาจากอาจารย์หนวด

ก่อนออกจากบางพระ ได้รับความเมตตาฝังตะกรุดจากพระอาจารย์ญา เหมือนเช่นเคยค่ะ พระอาจารย์ญาเมตตาแจก หมวก และผ้ายันต์หลวงปู่เปิ่น ให้เหมือนพี่เอ็กซ์ ด้วยค่ะ
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 04:48:21 »
very good ทีมเวิร์คค่ะ ทั้งตากล้องสุดสวย และหนุ่มสักยันต์สุดเท่...

cho presley       

ออฟไลน์ ศิษย์มีครู

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 04:48:47 »
สวยคับ :002:

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 07:23:25 »
ตะกรุดข้อมือกวางเหลียวหลัง สวยมาก อยากมีไว้ครอบครองอีกแล้วล่ะ   :015: :095:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 09:18:11 »
สุดยอดครับ ชอบหมวกมากเลยครับ ไว้ต้องหาโอกาสไปบ้างละครับ  :001:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 09:35:24 »
 :016: :015:

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 09:41:12 »
คนเรา ได้ของดีไม่เคยแบ่ง  เด๋วนี้เปลี่ยนไปเจงๆๆๆๆ   เคือง

...ใครเอ่ย แสดงตัวนิดนึงครับ กำลัง งงๆ...

..เพื่อนข้างไหนของกระผมเอ่ย...

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 09:56:18 »
สวยมากครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 ก.พ. 2552, 10:48:56 »
รอยสักก็งาม วัตถุมงคลก็ดี สุดยอดๆ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 ก.พ. 2552, 11:27:24 »
คนเรา ได้ของดีไม่เคยแบ่ง  เด๋วนี้เปลี่ยนไปเจงๆๆๆๆ   เคือง

...ใครเอ่ย แสดงตัวนิดนึงครับ กำลัง งงๆ...

เอ่อ เอ็กส์ โทษทีอะ พอดีไปใช้เครื่องเพื่อนที่ออฟฟิศ User เลยไม่ใช่อะ แก๊งค์เดียวกันกะพี่ชาติน่ะแหละ แซวเล่นซือๆเด้อ

..เพื่อนข้างไหนของกระผมเอ่ย...
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 ก.พ. 2552, 06:41:57 »

เอ่อ เอ็กส์ โทษทีอะ พอดีไปใช้เครื่องเพื่อนที่ออฟฟิศ User เลยไม่ใช่อะ แก๊งค์เดียวกันกะพี่ชาติน่ะแหละ แซวเล่นซือๆเด้อ

ไม่เป็นไรครับเฮีย แค่งงเฉยๆ ว่าใครหนอมาต่อว่าเรา..

..สำหรับผม ไม่เคยลืมเพื่อนครับ..

..ยกเว้นตอนติดสาว  09;

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 ก.พ. 2552, 09:34:45 »

ไม่เป็นไรครับเฮีย แค่งงเฉยๆ ว่าใครหนอมาต่อว่าเรา..

..สำหรับผม ไม่เคยลืมเพื่อนครับ..

..ยกเว้นตอนติดสาว  09;

ถึงตอนนี้คงไม่เรียกว่าติดสาวแล้วมังครับ สาวมาติดตรึม  :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 ก.พ. 2552, 11:34:34 »
สวยงามดีค่ะ :053:

แหม่

พื้นที่เยอะคงได้ของดีเยอะดีนะคะ
 :095:

อ้อ

น้าของกวางเคยบอกว่า

เวลาสัก
คนที่อ้วนหรือตัวใหญ่อ่ะค่ะ

จะเจ็บมากกว่าคนผอมใช่รึเปล่าคะ

เพราะจะมีเนื้อมากกว่า

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25 ก.พ. 2552, 11:44:49 »
อิจฉาพี่เอ๊กกกก ได้ของดีอีกแร้ววววว
แค่นี้ก็ครบสูตรแร้วนะคับ อิอิ
ต่อไปสักตรงไหนอีกดีอ่าพี่เอ็ก อิอิ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 25 ก.พ. 2552, 11:58:19 »

แหม่

พื้นที่เยอะคงได้ของดีเยอะดีนะคะ

อ้อ

เวลาสัก

จะเจ็บมากกว่าคนผอมใช่รึเปล่าคะ

:095: พี่เอ็กซ์ จะตอบน้องกวางได้มั้ยนี่ ตัวพี่เอ็กซ์ เค๊า เล็กนิดเดียว แต่เนื้อที่เยอะ    20;

ตอบแทนแล้วกันนะคะ ไม่ว่าผู้หญิงหรือผู้ชาย ตัวเล็ก หรือตัวใหญ่ เจ็บเท่ากันค่ะ เข็มกับเนื้อ มากน้อยก็ต้องเจ็บค่ะ    36;

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 ก.พ. 2552, 03:06:29 »

แหม่

อ้อ

เวลาสัก

ครับ...จะบอกว่าผมอ้วน ก็เชิญเลยคับ ผมยอมรับอยุ่แล้ว 01;

อ้วนก็น่ารัก นิสัยดี มีน้ำใจต่อทุกคนนะครับ... 15;

ส่วนเรื่องที่ว่าคนมีเนื้อจะเจ็บกว่า คนผอม คงไม่หรอกครับ..

..เข็มแทงเนื้อ จะอ้วนจะผอม ก้เจ็บเท่ากันทุกคนแหละครับ..

..มันอยู่ที่คนขึงหนัง ตรึงหนังให้มากกว่า ว่าจะดึงได้ตึงแค่ไหน..

..ถ้าดึงหย่อนๆ หนังติดเข็มขึ้นมาด้วย ก็เจ็บล่ะครับ  11;..

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 ก.พ. 2552, 03:18:20 »
5555+++  ไอ้อ้วนๆๆๆ  14;

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 01 มี.ค. 2552, 09:17:42 »
งดงามยิ่งนักขอรับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 มี.ค. 2552, 08:09:42 »
นำภาพหงส์คู่มาให้ชมกันครับ พึ่งจะหาคนถ่ายให้ได้วันนี้เอง.. 11;

5555+++  ไอ้อ้วนๆๆๆ  14;

..ครับ อ้วน ก็น่ารัก จิตใจงามครับ  02;..

• นวมะ
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 01 มี.ค. 2552, 08:14:43 »
..ครับ อ้วน ก็น่ารัก จิตใจงามครับ  02;..

อ้วนแต่ของแรง... ว่าไป :009:

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 มี.ค. 2552, 08:37:41 »

อ้วนแต่ของแรง... ว่าไป :009:

ยังจะตามมาแซวอีก  11;

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 มี.ค. 2552, 08:58:47 »
พี่เอ๊กใต้แขนน่ะอะไรน่ะ เหอๆๆๆๆ
ของร้อน นี่นา หุๆๆๆๆๆ
ว่าแต่พ่อปู่บนคอนี่คุ้นๆน้าครับ อิอิอิ

• ผู้ดูแล
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 01 มี.ค. 2552, 09:53:14 »
พี่เอ๊กใต้แขนน่ะอะไรน่ะ เหอๆๆๆๆ
ว่าแต่พ่อปู่บนคอนี่คุ้นๆน้าครับ อิอิอิ

น้องก๊อต พี่เอ็กซ์เค๊ามีร้อนแรงกว่านี้อีกจ๊ะ เพิ่งได้มาวันนี้สด ๆ  นำมาให้น้องชมหน่อยพี่เอ็กซ์   36;
อาการนี้เรียกว่าติดเข็มของแท้ ชิมิ
  07;

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 01 มี.ค. 2552, 10:10:03 »

น้องก๊อต พี่เอ็กซ์เค๊ามีร้อนแรงกว่านี้อีกจ๊ะ เพิ่งได้มาวันนี้สด ๆ  นำมาให้น้องชมหน่อยพี่เอ็กซ์   36;
อาการนี้เรียกว่าติดเข็มของแท้ ชิมิ
  07;

ไม่โชว์ภาพ นะตลก น้ำมันว่านไก่แดงหน่อยเหรอจ๊ะ หุหุ..

..ลิเกชอบใช้ เมตตาสุดๆ..

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 02 มี.ค. 2552, 09:03:17 »
หุหุ เราก็ อว้นน้านี่  ถึงอว้นก็น่ารัก ค อ น เ ฟิ ม   
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

• นวมะ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 02 มี.ค. 2552, 09:19:55 »
หุหุ เราก็ อว้นน้านี่  ถึงอว้นก็น่ารัก ค อ น เ ฟิ ม   

อ้วนของแรงมาอีกแร้ว....  :009:

ออฟไลน์ wanta

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03 มี.ค. 2552, 04:27:41 »
สวยงามเข้มคลัง

ออฟไลน์ mrnop

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีคับ ยันต์ที่เหมือนสร้อยสังวาลย์ บริเวณใต้ไหปลาร้า เป็นยันต์อะไรครับ
แล้วไปสักมาจากไหน อาจารย์อะไรครับ ช่วยบอกหน่อยครับเห็นมานานแล้วสงสัยมาก
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 เม.ย. 2552, 10:44:06 »
สวัสดีคับ ยันต์ที่เหมือนสร้อยสังวาลย์ บริเวณใต้ไหปลาร้า เป็นยันต์อะไรครับ
แล้วไปสักมาจากไหน อาจารย์อะไรครับ ช่วยบอกหน่อยครับเห็นมานานแล้วสงสัยมาก
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

...สังวาลย์ อาจารย์ถึง คงทน ศิษย์หลวงพ่อประเทือง วัดด่านเจริญชัย ครับ...

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 11 เม.ย. 2552, 11:55:29 »
หุๆๆพี่ชายผมนับวันจะยิ่งเขียวอี๋ขึ้นเรื่อยๆ
อิอิ ว่าแต่งบน้ำอ้อยตรงหน้าอกนี่งามจับจิตจับใจเลยนะครับพี่ฮ่าๆๆๆๆๆๆ 20;

ออฟไลน์ mrnop

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 11 เม.ย. 2552, 12:37:17 »
สายสร้อยที่เห็นในรูป สำนักเดียวกันหรือเปล่าครับ แต่ในรูปของผมมีการโยงระหว่างอักขระ แต่ของคุณไม่มีครับ
แล้วสร้อยสังวานนี้ มีคุณทางไหนเหรอครับ ขอบคุณคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2552, 12:38:49 โดย mrnop »

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 11 เม.ย. 2552, 12:46:37 »
สำนักเดียวกันแหละครับ ของอาจารย์แกจะสักอยู่สองแบบ
คือมีกระดูกยันต์โยงระหว่างอักขระ กับอีกแบบคือไม่มีกระดูกยันต์
ลงคาถาไตรสรณคม ดีทางคงกระพัน แคล้วคลาด เป็นหลักครับ
ผมก็ศิษย์อาจารย์ถึง คงทน เช่นกันครับ :001:
ปล รูปที่คุณ mrnop เป็นลายสักของพี่เอ้ ศิษย์อาจารย์ถึง อีกคนครับ
รู้จักกันดี :011:

• ก้นบาตร
    • อีเมล
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 11 เม.ย. 2552, 02:31:43 »
ว๊าวววววววว สังวาลง๊ามงาม  :015: