ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยลงลายสักยันต์ด้านการงานความสำเร็จมีอะไรบ้าง  (อ่าน 2409 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
สวัสดีพี่ๆชาวเว็บวัดบางพระทุกท่านค่ะ

คือกวางอยากรู้ว่า ลายสักยันต์ที่ขึ้นกับเรื่องการงานความสำเร็จไรงี้อ่ะค่ะ

แต่ไม่เกี่ยวกับมหาเสน่นะคะ

มียันต์อะไรบ้าง (ที่นอกจากยันต์5แถว)   เพราะถ้ากดเข้ากูเกิลแล้วมันก็ขึ้นไม่ค่อยตรงตามความต้องการน่ะค่ะ

เลยต้องมารบกวนพี่ๆอีกที

ยังไงก็ช่วยลงรูปให้ดูด้วยนะคะ
    :054:

[ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลจากพี่ๆนะคะ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2552, 12:53:35 โดย KwAnG »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
พระพิคเนศ ครับ ขึ้นชื่อว่า เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ

นอกจากนี้ยังมี หนุมานเชิญธง ราชสีห์หรือสิงห์

ที่ขึ้นชื่อว่า สำเร็จ ก็ประมาณนี้ล่ะครับ ....  :089:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2552, 08:55:44 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขึ้นชือว่าสักยันต์ดีพร้อมทุกชนิดครับขึ้นอยู่ผู้นำไปใช้เพราะว่าหลวงพ่อ หลวงพี่ฯและอาจารย์ที่สักยันต์ให้นั้นก็คือเมตตาขั้นต้นแล้ว ครับพี่น้องไม่ต้องสงสัยเลยว่าจะไม่มีเมตตา ก่อนนำไปใช้ให้นึกถึงครูบาอาจารย์ที่มอบให้เรา ว่าจะใช้ในด้านใดครับผม ขอให้โชคดีนะครับ 31; 30; 31;

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ศิษย์มีครู

• ทุติยะ
  • **
พระพิฒเนศครับ
 เรื่องงาน โชคลาภ  ความสำเร็จ

ดีครับผม

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ศรัทธาตั้งมั่นไหนยันต์ไหน ก็จะได้พุทธคุณครบทุกด้านในยันต์นั้นๆครับ

บางคนมีแค่ ๙ ยอดแต่จะทำอะไรนึกถึงครูบาอาจารย์ไม่เคยขาด ชีวิตการงานก้าวหน้า ทำสิ่งใดก็ราบรื่นครับ

สักในสิ่งที่เราศรัทธาแล้วเข้าถึงจริงๆ แน่นอนที่สุดครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ศรัทธาตั้งมั่นไหนยันต์ไหน ก็จะได้พุทธคุณครบทุกด้านในยันต์นั้นๆครับ
บางคนมีแค่ ๙ ยอดแต่จะทำอะไรนึกถึงครูบาอาจารย์ไม่เคยขาด ชีวิตการงานก้าวหน้า ทำสิ่งใดก็ราบรื่นครับ
สักในสิ่งที่เราศรัทธาแล้วเข้าถึงจริงๆ แน่นอนที่สุดครับ

ช่วยพี่อชิฯ..ปักธงค่ะ!   :009: ให้ลายยันต์ดังกล่าวที่อยู่กับเราเป็นเครื่องยึดเหนี่ยวจิตใจ เพื่อมุ่งมั่นตั้งใจ ทำเป้าหมาย...ให้สำเร็จ...

ความฝันต้องมีเส้นตาย....สิ่งนั้นแหละคือเป้าหมาย

สร้างพิมพ์เขียวขึ้นมาในสมอง..แล้วทำมันให้เกิด...

cho presley       

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
พระพิฆเนศครับ ผมสักไว้กลางหลังเลย  :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
พระพิฆเนศครับ ผมสักไว้กลางหลังเลย  :002:

พอจะมีภาพให้ชมบ้างไหมอ่ะคะ

อยากเห็นจังเลยค่ะ :001: