หมวด มิตรไมตรี > ไหว้ครูบูรพาจารย์

คลิบวีดีโองานไหว้ครู52

<< < (3/4) > >>

~เสน่ห์ack01~:
ขอบคุณสำหรับคลิปครับ ดูแล้วนึกถึงบรรยากาศในงานเลย.. 36;

][_kmitnb_][:
 :054: :054:มองซ้าย  มองขวา  อยากจะลุกวิ่งไปกับเค้ามั่ง เหอๆ....พี่ธีเข้มขลังดีครับ ลูกศิษย์ลูกหามาร่วมงานมากมายเลยทีเดียว :053: :053:

Hel2oJaSdA:
ขอบคุณเช่นกันครับ ดูคริปนี่ทำให้หวนถึงเมื่อตอนร่วมพิธีอยู่เลย ผมพาเพื่อนที่ไม่เคยร่วมงานไปอยู่สองคน พอจบพิธีพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าปีหน้าต้องมาอีกและจะมาฝากตัวเป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่นอีกทั้งคู่

t@o:
มาแล้วจะติดใจ
คลิบวีดีโอ ขอบคุณมากครับ

tuxky:
ฮ่าๆ มีภาพตัวเองด้วย ในคลิปแรก ขึ้นพ่อแก่เดินดง เสื้อแดงๆงะ ฮิๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version