ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปเสียวๆ  (อ่าน 3254 ครั้ง)

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
คลิปเสียวๆ
« เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 08:19:30 »
อ๊ะ อ๊ะ คงไม่คิดลึกนะครับ  เป็นคลิปลองของนะครับ ตั้งชื่อกำกวม ว่า เสียว แทน หวาดเสียว  :005: :005:

นำมาฝากครับ  คลิปนี้ต้นทางมาจากเวปสีแดง อัพใหม่ที่ยูทูบให้ง่ายต่อการก็อปมาลงให้ชมครับผม

ไม่ทราบว่าพระอาจารย์รูปนี้ อยู่ที่ใดและอย่างไร พี่น้องท่านใดมีข้อมูล รบกวนนำมาบอกเล่าด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ชมกันเพลินๆ ครับ ว่า จริงหรือมีเทคนิค
  :027: :027:

http://www.youtube.com/v/7gAw1bkqSLc&hl=en&fs=1

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: คลิปเสียวๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 08:37:31 »
มุมกล้องดูยากว่ากลหรือปล่าว เพราะมีดวางอยู่ที่ตัก อ่ะครับ ...  :058:

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 08:42:29 »
มุมกล้องดูยากว่ากลหรือปล่าว เพราะมีดวางอยู่ที่ตัก อ่ะครับ ...  :058:

น้้นซิท่านโจรฯ ไม่เห็นกับตา ยังไม่เชื่อเท่าไรอ่่ะครับ   นำมาใ้ห้แสดงความเห็นแบบนี้ละครับท่าน ขอบคุณครับ  :054: :054:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 08:51:46 »
ผมไม่เอาอ่ะครับอย่างนี้ ขอบูชาอย่างเดียวพอ
อย่างนี้ มันคือการ เฉาะ ชัดๆเลย  เสียวจริงๆ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 09:10:04 »
พูดยากแฮะ  ท่านๆลองเอามีดที่คมๆแล้วมาตีๆบนมือแบบที่ท่านทำสิครับ

ก็ไม่เข้านะ  ผมลองดูแล้ว  และแนววิทยาศาสตร์ก็คือ ผิวหนังคนเราสามารถยืดหยุ่นได้ระดับหนึ่ง

ซึ่งถ้าไม่แรงก็จะไม่เข้าครับ  ลองได้ เป็นไงแล้วบอกกันมั่งครับ  แต่เข้าแล้วเราไม่รู้จักกันนะ   :009:    แต่ผมไม่เข่านะลองดูแบบที่ท่านทำทั้งน้ำหนักและความคม
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 11:12:54 »
ดูยากอะครับไม่แน่ใจว่า จริงหรือป่าว แต่สังเกตุดูฟันเสร็จเอามีดมาวางบนตักตลอดเลยนะครับ
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 11:46:44 »
เสียวดีอยู่เหมือนกัน  :053:จริงแล้วถ้ามีโอกาสนะ ลิงน้อยก็อยากลองนะ แต่ก็กล้าๆ กลัวๆ ถ้าหาฟันแล้วมันเข้าล่ะ
มิหายไปทั้งแขนเลยรึ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ดีกว่า เพราะเราก็ยังไม่เห็นกับตาตัวเอง :054:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 11:53:01 »
ว่าจะไม่มากดดูแล้วเชียว...เฮ้อ..
จริงไม่จริง ไม่รู้... แต่ดูกี่ทีก็ เจี๋ยว อ่ะ 
:009:

cho presley       

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 12:47:37 »
ว่าจะไม่มากดดูแล้วเชียว...เฮ้อ..
จริงไม่จริง ไม่รู้... แต่ดูกี่ทีก็ เจี๋ยว อ่ะ 
:009:

แหม๋ จะไม่มาให้กำลังน้องบ้างเลยเหรอครับ คุณพี่   :005: :005:

TUM

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 12:57:08 »
ผมเชื่ออย่าง บริสุทธิ์ใจครับ ของอย่างนี้ไม่เจอมากับตัวเองไม่รู้

ออฟไลน์ เทพ3ตา@

• บารมีหลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์สัมพันธ์รักษา
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - bird_ed@windowsilive.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 01:26:15 »
อาจเป็นไปได้ครับมีการลองของกันได้ตามวัดต่างๆก็มีให้เห็นครับนับถือๆสุดยอด :016:

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 01:46:06 »
 :001: วัดนี้อยู่แถวไหนค่ะคุนอชิ..ต้องไปองเองถึงจะรู้จะ.. :009:

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 01:49:07 »
:001: วัดนี้อยู่แถวไหนค่ะคุนอชิ..ต้องไปองเองถึงจะรู้จะ.. :009:

ยังไม่ทราบครับ น้องหยก  กำลังหาข้อมูลอยู่ น่าจะเป็นคลิปเก่า คงนานแล้วละครับ

ลองแขนได้ครับ ลองหลังไม่ไหว แบบที่วัดเจดีย์แดง ยันต์ขาด หลังเสียหมด   ไม่สวยเลย

ไปด้วยกันไหมครับ  :005: :005:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 01:52:35 »

ยังไม่ทราบครับ น้องหยก  กำลังหาข้อมูลอยู่ น่าจะเป็นคลิปเก่า คงนานแล้วละครับ

ลองแขนได้ครับ ลองหลังไม่ไหว แบบที่วัดเจดีย์แดง ยันต์ขาด หลังเสียหมด   ไม่สวยเลย

ไปด้วยได้ไหมคะ  :009:

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 02:05:59 »

ลองแขนได้ครับ ลองหลังไม่ไหว แบบที่วัดเจดีย์แดง ยันต์ขาด หลังเสียหมด   ไม่สวยเลย

ไปด้วยได้ไหมคะ  :009:

พี่โชวลองถามละอ่อน ดูก่อนซิคร๊าบบ  เดี๋ยวมีงอนอีก หุหุ

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 02:06:56 »
อาจจะเหนี่ยวจริง หรือไม่จริงก็ได้ครับ ผมคนนึงหล่ะที่ไม่คิดจะลอง
ทั้งๆที่ใจอยากลองนะ (แนะนำว่า ถ้าจะลองต้องไปลองใกล้ๆโรงหมอ)

ขอบคุณมากครับพี่อชิตะที่นำมาให้ชมกัน สุดยอดครับ
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 03:42:19 »
สุดยอดเลย ครับ ... :015:

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 05:33:30 »
ผมก็คนหนึ่งที่ฟันแทงไม่เข้าครับ  ยิงก็ไม่ออก     :089:หมายถึงเวลาเขาจะแทงจะฟันกันเราไม่เข้าไปยุ่ง   และเวลาจะยิงก็ไม่ออกไป   รับรอง  อยูรอดปลอดภัยครับ    คริปเสียวดีครับ  ขอบคุณท่านที่นำมาให้ชม
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 มี.ค. 2552, 09:04:45 »
ผมก็คนหนึ่งที่ฟันแทงไม่เข้าครับ  ยิงก็ไม่ออก     :089:หมายถึงเวลาเขาจะแทงจะฟันกันเราไม่เข้าไปยุ่ง   และเวลาจะยิงก็ไม่ออกไป   รับรอง  อยูรอดปลอดภัยครับ    คริปเสียวดีครับ  ขอบคุณท่านที่นำมาให้ชม

ครับ มันคือ กุศโลบาย ไม่มีอะไรที่เที่ยงตรงแน่แท้ วันใดเคยมี วันหน้าไม่มี

เป็นเรื่องปกติ แม้แต่สังขารก็ต้องถอดวิญญาณคืนสู่พื้นดินไป เนื้อหนังที่แน่แท้

ก็คืนเขาไป ยังไม่มีอะไรที่เป็นของเราเลย ... สาธุ ...  :089:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 มี.ค. 2552, 08:07:43 »
อยากเห็นแบบที่ดึงหนัง แล้วเอามีดพับของUSตอก แบบฝังตะกรุด น่ะครับ..... 39;

...ถ้าตอกแบบนั้นแล้ว หนังไม่ขาด ผมเชื่อแน่ๆครับ...

ฟันตรงๆแบบนี้ไม่เข้าหรอกครับ...เคยเอามีดหัวตัดฟันที่แขนโชว์ให้ท่านโจรสลัดดูแล้วครับ.. 09;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2552, 08:08:40 โดย ack01 »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 มี.ค. 2552, 01:29:39 »
อยากเห็นแบบที่ดึงหนัง แล้วเอามีดพับของUSตอก แบบฝังตะกรุด น่ะครับ..... 39;

...ถ้าตอกแบบนั้นแล้ว หนังไม่ขาด ผมเชื่อแน่ๆครับ...

ฟันตรงๆแบบนี้ไม่เข้าหรอกครับ...เคยเอามีดหัวตัดฟันที่แขนโชว์ให้ท่านโจรสลัดดูแล้วครับ.. 09;

หุหุ ชัดเจนเลยครับพี่เอ๊ก แต่ถ้าหลวงพ่อจำลองนีท่านปักมีด ตรงๆเลยนะ  เสียวกว่าอีก

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 มี.ค. 2552, 02:32:46 »
แห๊ะๆๆ
อยากรุว่าเหนียวไม่เหนียว
มาให้ผมฟันดิ่
 :002: :015:

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 14 มี.ค. 2552, 02:33:36 »
ของดีที่พระอาจารย์ให้มาในมืออ่ะคืออะไร
อยากรุ

ออฟไลน์ {...สมิงทับคา...}

• จตุตถะ
  • .ศิษย์ พ่อหนู กันภัย.
    • www.arjannoo.pantown.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 14 มี.ค. 2552, 08:10:11 »
มันต้องคัดเตอร์หรือมีดโกนกรีดครับ เเน่นอนกว่าหาเทคนิคยากมาก
..........เป็นดาวเด่น เปล่งเเสง อันเเรงกล้างามสง่าจ้าวสำนักผู้ยิ่งใหญ่ ยอดอาคม สมฉายาที่เรียกว่า " กันภัย " ..........