ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครทราบข่าวอาจารย์หนู กันภัย  (อ่าน 3435 ครั้ง)

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
ป่วยไม่สบาย อยู่ร.พบ้าง เป็นไงบ้าง รายละเอียดเป็นไง

สำนักสักอยู่หรือไม่

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ
ตอบ: มีใครทราบข่าวอาจารย์หนู กันภัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 12:10:08 »
ไม่ทราบครับ ลองเข้าไปถามเองเลยครับที่

http://www.bbznet.com/scripts/board.php?user=XXXXXXXX :004:

ลิงค์เวปดังกล่าวมีการซื้อขายแลกเปลี่ยนวัตถุมงคล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2552, 08:44:09 โดย โองการยันนะรังสี »

แขนขวาสักรงเป็นองค์นารายณ์          แขนซ้ายสักชาดเป็นราชสีห์
ขาขวาหมึกสักพยัคฆี                       ขาซ้ายสักหมีมีกำลัง
สักอุระรูปพระโมคคัลลาน์                  ภควัมปิดตานั้นสักหลัง
สีข้างสักอักขระนะจังงัง                    ศรีษะฝังพลอยนิลเม็ดจินดา
ฝังเข็มแล่มทองไว้สองไหล่                ฝังเพชรเม็ดใหญ่ไว้แสกหน้า
ฝังก้อนเหล็กไหลไว้อุรา                    ข้างหลังฝังเทียนคล้าแก้วตาแมว

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: มีใครทราบข่าวอาจารย์หนู กันภัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มี.ค. 2552, 12:34:24 »
ผมไม่รู้ว่าป่วยจริงไหม หากท่านอาจารย์หนูป่วยอยู่ก็ให้หายเร็วๆนะครับ

ออฟไลน์ {...สมิงทับคา...}

• จตุตถะ
  • .ศิษย์ พ่อหนู กันภัย.
    • www.arjannoo.pantown.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 05:41:36 »
ไม่ได้ป่วยครับ ยังนั่งสักอยู่ที่สำนักครับ
..........เป็นดาวเด่น เปล่งเเสง อันเเรงกล้างามสง่าจ้าวสำนักผู้ยิ่งใหญ่ ยอดอาคม สมฉายาที่เรียกว่า " กันภัย " ..........

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 06:25:49 »
=*= ไม่ได้ป่วยจ้ะท่านจ๋า
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มี.ค. 2552, 10:42:08 »
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 มี.ค. 2552, 10:50:45 »
ถ่าป่วยจริง ก็ขอให้หายใวใวนะครับ  :005:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน