ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูเหรียญมหามนต์จนไม่เป็น ของรางวัลจากทีมงานวัดบางพระกัน ครับ  (อ่าน 3175 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

ต้องขอบพระคุณ หลวงพี่ญา พี่นน และพี่ๆ สมาชิกทุกท่านที่เมตตามอบให้มา ครับ
ขอขอบพระคุณ ณ ที่นี้ด้วย ครับ ........
มีลายมือ และ ชื่อเวป อย่างชัดเจน .... สวยงามมาก ครับ  :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2552, 05:53:07 โดย เอ็ม.... »

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สุดยอดครับท่านเอ็ม เป็นเหรียญที่บ่งบอกถึงความเป็นสมาชิกวัดบางพระได้ดีจริงๆ
เล่นจารชื่อเวปลงบนเหรียญหลวงปู่เลย งามจริงๆ :095:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากได้บ้างจังค่ะต้องทำไงค่ะ
 :070: :070: :070: :070: :070:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ยินดีด้วยครับ  เหรียญดูขลังมากๆ มีเอกลักษณ์ด้วย  คนร่วมสมัยจริงๆ

ต่อๆไป มีการเสาะหารุ่นนี้ พี่น้องที่มีเหรียญนี้ คงภูมิใจ มีแค่ ๑๐ เหรียญ ที่จารแบบนี้  สุดยอดดครับ

ไม่มีวาสนา ของชมเป็นบุญตาละกันครับ ท่านเอ็ม  :005: :005:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ชมองค์จริงมาแล้ว บอกได้ว่างามมากๆครับผม เลขตัวเดียวอีก สุดยอดเลยครับ กราบขอบพระคุณทางทีมงานมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับผม  :054:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สุดยอดครับท่านเอ็ม  :015:ผมชอบมากๆเลยครับสวยมากครับท่าน....... :002:

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
อ่ะนี่ไง.. แก้งค์ 10 คนที่มีหน่ะ... จำหน้ากันไว้ให้ดี....555  :009: รักกัน รักกันค่ะ

ขอบคุณน้องเอ็มที่โพสตอกย้ำให้ชมอีกครั้ง...

ของน้องเอ็มเบอร์ 8 น่าอิจฉาจัง... ของพี่โชว เบอร์ 11 แล้วของ...

สิบทัศน์ เกียรม้อ หอมฯ โยคี เอ๊กซ์ เด็กนอกวัด (เอามายัง?) สายัณ ก๊อตคุง เบอร์อะไรม่างคะ?

cho presley       

TUM

• บุคคลทั่วไป
เหรียญ สวยมากครับ รุ่นนี้ทำขึ้นเป็นประพิเศษหรอครับ นาย

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รุ่นนี้น่าจะเป็นรุ่นเด้วที่มีชื่อเวปไซค์จารลงที่เหรียญเรยนะเนี้ย 

มีให้บูชาอีกไหม ครับ  อยากได้มั่ง อะครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ขออภัยครับท่าน cho presley กระผมยังไม่รับเหรียญ เลยยังไม่ทราบ เบอร์หมายเลข ครับท่าน หญิงเหล็ก

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 :001:สวยจังค่ะ..ทั้งเข้มขลัง..ลายอักขระชัดเจนมาก..แล้วยังทันสมัยใส่ชื่อเวปเข้าไปอีก...
สวยได้ใจวัยรุ่นจริงๆ.. :097:

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
สวยงามมากค่ะ ได้ชมของจริงจากท่านพี่เอ็กซ์  ชอบมาก ๆ เลย  แต่วาสนายังมาไม่ถึง  วันข้างหน้าคงมีโอกาสได้รับความเมตตาบ้าง  15;
ยินดีกับพี่น้องทุกท่านด้วยนะคะ

:089:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
อ่ะนี่ไง.. แก้งค์ 10 คนที่มีหน่ะ... จำหน้ากันไว้ให้ดี....555  :009: รักกัน รักกันค่ะ

ขอบคุณน้องเอ็มที่โพสตอกย้ำให้ชมอีกครั้ง...

ของน้องเอ็มเบอร์ 8 น่าอิจฉาจัง... ของพี่โชว เบอร์ 11 แล้วของ...

สิบทัศน์ เกียรม้อ หอมฯ โยคี เอ๊กซ์ เด็กนอกวัด (เอามายัง?) สายัณ ก๊อตคุง เบอร์อะไรม่างคะ?

เบอร์ 21 ครับพี่โชว์  36;

...กราบขอบคุณหลวงพี่ญา ด้วยครับที่เมตตาให้มาบูชาผ่าน พี่โองการยันนะรังสี...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

อ่อ พลาดนิดนึงนะครับ ของท่านเอ็มได้เบอร์ 3 ครับ ( ยังแอบอิจฉานิดๆ โชคดีจังครับ เลขตัวเดียว :015: ) ของผมไปรับจากพี่โองการฯเมื่องานครอบครูหลวงพี่ติ่งครับ ของผมได้เบอร์ 76 ครับผม ( ท่องเที่ยวทั่วไทยชิดในหน่อย  :002: ) เหรียญงามมากๆครับผม ส่วนที่พี่โองการฯฝากของท่านเณรน้อยเส้าหลินไว้ วันนี้ผมไปส่งให้แล้วนะครับท่านเณรน้อยเส้าหลิน ไม่น่าเกิน 2 วันครับ ขอขอบคุณทางทีมงานอีกครั้งครับผม  :054:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านที่ได้รับแล้วด้วยครับ  :053:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามา ครับ
ของผมเบอร์ 3 ครับ โชคดีมากๆ ครับ รับจากมือพี่นนเลย ขอบคุณครับ  :002:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับเป็นบุญตาจริงๆ :016: :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มี.ค. 2552, 11:21:52 โดย peachsama »
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดีใจกับทุกท่านที่ได้นะครับ  :053: :052:

ออฟไลน์ zx2000

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยมากครับพี่น้อง หายากไหม
ทมิฬสังหาร

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
เป็นบุญตาครับ ไม่ต้องมีไว้ในครอบครอง แค่นี้ก็เกินพอแล้วครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ผมเองก็ได้แค่จับ แค่ชมครับ พี่โองการฯเอามาให้จับพออิจฉาตาร้อนครับ ยินดีกับผู้ที่ได้ไว้บูชาด้วยครับ
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ส่วนสมาชิกที่ยังไม่ได้รับ ใจเย็นๆนะครับ ผมพยายามส่งมอบให้ด้วยการขอพบเจอหน้ากัน

เพราะว่าท่านประธานบอร์ด ได้แนะนำผมมาตามนี้ เพื่อว่าอย่างน้อยจะได้รู้จักหน้าค่าตากัน

แต่ถ้าไม่สามารถพบกันได้จริงๆจึงจะส่งทางพัสดุครับ และอีกสาเหตุที่ไม่อยากส่งทางพัสดุ

ก็เพราะว่า เนื้อพระรุ่นนี้เป็นตะกั่วอาจจะเกิดการชำรุดจาการจัดส่งได้ครับ รับรองว่าได้ครบทั่วถึงกันแน่ครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
เห็นแบบนี้แล้วผมยังจะมีความหวังที่จะได้อีกไหมครับ แฮะๆ :002: สวยจนห้ามใจไว้ไม่อยู่จริงๆครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา