ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเครื่องรางด้านมหาอำนาจ-สร้างบารมีค่ะ  (อ่าน 5821 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
..ใครมีเครื่องรางที่ช่วยด้านมหาอำนาจเสริมบารมีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ..อยากจะมีติดตัวไว้บ้างน่ะค่ะ.. :047:

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เครื่องรางทางมหาอำนาจเหรอครับ  ก็ประมาณว่า ครุฑ ราชสีห์  ดีทางปกครอง มหาอำนาจ

ราชสีห์ก็น่าจะลองหาของหลวงปู่มีดูครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
อย่าลืมของใกล้ตัวกันนะครับ ก็พระเครือ่งหรือเครือ่งรางที่เป็นรูปของเสือวัดบางพระไงครับผม
เครื่องรางรูปเสือ เป็นเครือ่งรางที่ส่งผลด้านมหาอำนาจ ผู้คนยำเกรงอย่างที่สุดอีกอย่างหนึ่งก็ว่าได้
หุๆๆๆ หรือจะสักยันต์มหาทะมึน หรือแม่ทัพก็เป็นมหาอำนาจเช่นกันครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
แนะนำครุทหลวงพ่อเส็ง วัดบางนา ครับ เป็นมหาอำนาจดีครับ พวกตำรวจทหาร ข้าราชการชอบใช้

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,1668.0.html

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เหรียญนั่งเสือ - ขี่เสือ - หลังเสือ หลวงพ่อเปิ่น สร้างมาเยอะครับ ลองแขวนใส่ดูครับ

ของหลวงพ่อเปิ่น ท่านปลุกเสกไว้เยอะครับ หาได้ที่วัดบางพระ เลยครับผม

มหาอำนาจ คงกะพัน ดูมีราศี รวมทั้งยังเป็นเมตตาแก่ผู้พบเห็นอีก ลองหาเช่าในวัดดูจ้า ...  :016:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
รวมเครื่องรางเกี่ยวกับเสือค่ะ

เสือจิ๋ว หลวงปู่ตัด วัดชายนา  น่ารักเหมาะกับผู้หญิงค่ะ

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ fujyjo

• จตุตถะ
    • อีเมล
เสือหลวงพ่อวงศ์ ครับอิอิ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณที่แนะนำดีๆ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เครื่องรางที่ได้มาจากเสือหรือเป็นรูปเสือ - หนังเสือ , เล็บเสือ , เขี้ยวเสือ ฯ

เครื่องรางที่เป็นรูปสิงห์ - งาแกะ ฯ

เครื่องรางที่เป็นรูปครุฑ  :001:

ออฟไลน์ kongkeha

• ตติยะ
    • อีเมล
พี่ครับ ทำไมเสือของหลวงพ่อวงศ์ถึงราคาสูงจัง

สนุกกับพระเครื่องและดนตรี นี่แหละความสุขของผมแล้ว

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เก่งมากค่ะน้องหยก... ตามนั้นนนนนน

ใช่ค่ะ...ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว

ควรพกพา เครื่องรางประเภท บารมี ไว้ไม่เสียหายเลยค่ะ... ค่อยๆ ดูไปนะคะ ชอบอันไหนก็ว่ากันไปค่ะ

เขี้ยวเสือจิ๋วที่พี่โชวมีค่ะ... บังเอิญมีภาพประกอบ.. นำมาให้ชมนะคะ..

อันนี้ถือว่าซอฟท์ ซอฟท์ นะคะ...

ทั้งเมตตา-บารมี.... แล้วไว้พี่โชวพาไปสักเสือกะลพญา เนาะ... :009: โดดงานไปพรุ่งนี้ปะ?

อ่ะ... เขยิบขั้นแรงมาอีก... อันนี้ราคาแรงไปนิด...เนื้อตะกั่วกริ๊บๆ 3500 เลย ต้องกลั้นใจเช่าหน่อยค่ะ..พุทธคุณกะราคาไปทางเดียวกันค่ะ... แต่รับรองหนำใจ...

พี่ใส่ทีคอแทบหัก... แต่ชอบมากมาย 'นารายณ์ทรงครุฑ รุ่นแรก'   ลป.กาหลง เช่นกันค่ะที่รัก..

(ภาพประกอบนำมาจากเพื่อนบ้านนะคะ... จะได้ดูเต็มๆ สวยดีค่ะ)

ปล. ถ้าชอบองค์จิ๋วๆ ก็มีนะคะ... เล็กจิ้ดริ้ดเลย...มาเอากะพี่ก็ได้ค่ะ... เด่วพี่โชวเก็บไว้ให้นะ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เม.ย. 2552, 09:52:20 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ของพี่เปรี้ยวปรี๊ดก็งามๆ ทั้งนี้เลยคะ ของพี่โชวก็น่ารัก  :016: :015:

แต่ละคนน่ะ แรงๆ ทั้งนั้นเลยนะ พญาครุฑสวยน่ะพี่โชว  :095:

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
พี่ครับ ทำไมเสือของหลวงพ่อวงศ์ถึงราคาสูงจัง

มันเป็นหลายๆปัจจัยทางพุทธพาณิชย์อย่างหนึ่งน่ะครับ ทั้งประสบการณ์ จำนวนการสร้างที่ไม่เยอะเท่าไหร่
แถมของก็หาแท้ๆค่อนข้างยาก มีเก๊บานตะไท ราคามันก็เลยสูงครับ
สมัยก่อนรุ่นหกอยู่ที่หลักร้อยกลางๆ แต่ตอนนี้ต้องคุยกันที่หลักพันแล้ว  :048:

• เด็กวัด
ไหนๆก็ไหนๆแล้วมาชมของผมกันบ้างละกันครับ ครบสูตรครับมหาอำนาจ คงกระพัน เมตตา ตบะเดชะ เอาไว้บู๊โดยเฉพาะ!!!!!
เสื้อยันต์หลวงปู่แม้น วัดหน้าต่างนอก จ.อยุธยา รุ่นแรกครับออกปีนี้แหละ อิอิอิ

ด้านหน้าครับ มีรูปหลวงปู่อยู่ด้วย แถมมีเสืออยู่ด้วย เป็นมหาอำนาจชั้นดีเลย

ด้านหลังครับ :003:

ออฟไลน์ เด็กลาดพร้าว

• ตติยะ
    • อีเมล
เสือจิ๋ว หลวงพ่อตัดน่ารักจังเลยครับ

ออฟไลน์ fujyjo

• จตุตถะ
    • อีเมล

มันเป็นหลายๆปัจจัยทางพุทธพาณิชย์อย่างหนึ่งน่ะครับ ทั้งประสบการณ์ จำนวนการสร้างที่ไม่เยอะเท่าไหร่
แถมของก็หาแท้ๆค่อนข้างยาก มีเก๊บานตะไท ราคามันก็เลยสูงครับ
สมัยก่อนรุ่นหกอยู่ที่หลักร้อยกลางๆ แต่ตอนนี้ต้องคุยกันที่หลักพันแล้ว  :048:

เสือของหลวงพ่อวงศ์แม้ตอนนี้จะแพงแต่ใช้เสืออาจานสมชาย วัดปริวาศแทนก็ได้นะครับท่านเป็น
ลูกศิษย์ของหลวงพ่อวงศ์โดยตรงเลยครับ
แถวพระราม3 กับสาธุประดิษฐ์ มีประสบการณ์กันเยอะครับ อิอิ ของดีราคาถูกครับ

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 03; [color=#0031ff]ขอบคุณพี่น้องทุกคนมากนะค่ะที่ให้คำแนะนำดี ๆ นั้งนั้นเลย..เด่วต้องไปหามั้งซะแร้วเรา.. 09;
ของที่เกี่ยวกับเสืออ่ะหยกมีแค่หน้าผากเสือชิ้นเดียวเอง..แล้วก็เสือเหลียวที่อยู่ข้างหลังอ่ะค่ะ...
16;ว่าแต่เขี้ยวเสือนี่อยากได้มากเลยอ่า..
ขอบคุณพี่เปรี้ยวปี๊ดนะค่ะที่เอารูปเครื่องรางเสือมาให้ชมมากมายเลย..เห็นแล้ว  08;
พี่สาวสุดที่รักก็เหมือนกันค่ะ..พญาครุฑนี่ดูแหล่มมากเลยค่ะ..แบบจิ๋วจะเป็นพิมพ์เดียวกันรึเปล่าค่ะ..อยากเห็น.. 18;
เขี้ยวเสือจิ๋วดูเหมาะกับสาว ๆ ดีค่ะ..เพราะถ้าใส่อันใหญ่คงไม่ไหวอ่ะ...ไปบางพระนี่ว่างเสมอค่ะไปวันไหนดีน๊า(จัดมาเลย) 04;               
...อยากได้เสือลงเขา(หลวงพี่ญา) 20;
ขอบคุณ kottkung มากนะค่ะที่นำภาพเสื้อยันต์มาให้ชมกัน..ถ้าหยกใส่อาจดูขลังน่าดูเลย..อิอิ 37;
แต่ขอบอกว่าพ่อทองนี่..ยอมรับด้วยความเคารพจิง ๆค่ะ..เจอมาแล้วกับตัวค่ะ...ของพ่อเค้าแรงจิงๆ.. 25;

ไม่รู้ว่าเกิดปีเสือนี่เกี่ยวอ่ะป่าวค่ะ..หุหุ 14;
[/b][/color]

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
สวยๆงามๆทั้งนั้นเลย  :053:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
เสือทองแดง หลวงปู่แย้ม วัดตะเคียนอ่ะค่ะ เผื่อจะยังหาได้เนาะ ^__^
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

• เด็กวัด
เสือของหลวงพ่อวงศ์แม้ตอนนี้จะแพงแต่ใช้เสืออาจานสมชาย วัดปริวาศแทนก็ได้นะครับท่านเป็น
ลูกศิษย์ของหลวงพ่อวงศ์โดยตรงเลยครับ
แถวพระราม3 กับสาธุประดิษฐ์ มีประสบการณ์กันเยอะครับ อิอิ ของดีราคาถูกครับ
[/quote]

เสือหลวงพ่อสมชายเค้าว่าใช้แทนของหลวงปู่วงศ์ ได้สบายๆครับ
ประสบการณ์ดีครับท่านสร้างมาหลายรุ่นแล้วเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
 ที่พกติดตัวอยู่ตลอดตอนนี้........เสือตัวนี้แหละครับ (ไม่ทราบที่มาที่ไปด้วย....น้องที่ชอบพอกันให้มา)

ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
นอกจากเสือหลวงพ่อเปิ่นแล้วที่ผมบูชาก็จะมี พยัคเขี้ยวดาบ ของหลวงปู่กาหลง เขี้ยวแก้ว วัดเขาแหลม ครับ

:002: :090:  :090:  :090:  :090:  :090:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ