ผู้เขียน หัวข้อ: ป่าป๊า กับ แม่ เปิดกรุลูกชายน้ำลายไหล(เสร็จเรา)  (อ่าน 4356 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
  วันนี้ ป๊า กับคุณแม่ นำพระเครื่องมาจัด กระผมเข้าไปช่วย น้ำลายไหลเลย อยากได้ทุกๆองค์เลยครับ นี่ก็แอบถ่ายอย่างเร่งรีบ และกล้องติดมือถือโคตรห่วย ได้เท่านี่ครับ แต่อยากให้ทุกๆท่านชม

รูปป๊าผม กำลังระวังลูกชาย อมพระครับ อิอิ
หลวงพ่อเกษม รุ่น 2

พระนางพญาไม้แก่นมะขาม วัด เวฬุราชิ ตลาดพลู

พระที่สร้างแบบเป็นชุด 2530-2540
ไม่รู้ว่าที่ไหนบ้างครับ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ขอต่อภาค 2 ครับ
หลวงพ่อเปิ่นไม่ทราบรุ่น  ช่วยที บอกหน่อยว่ารุ่นไหน

พระพุทธเจ้า พระโมกคัลลา พระสารีบุตร เนื้อดินแดงมันปู วักไผ่โรงวัว
ปากน้ำรุ่น 4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เม.ย. 2552, 03:08:39 โดย ชลาพุชะ »

• อัฏฐมะ
ต่อภาค3 ครับ

พระกำแพงเขยง

ครูบาศรีวิไชย

แอบถ่ายครับ ถามไม่ทันว่าพระอะไรบ้าง

สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ปี 32 วัดป่าเรไรย์

ผ้ายันต์ ต่างๆ

สายสิญจน์ ที่ใช้ทำพิธี กรรมต่างๆ ของประจำตระกูลเลย นะนี่ เป็นของล้านนา ครับ

กระดาษยันต์ครูบาศรีวิไชย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เม.ย. 2552, 03:22:34 โดย ชลาพุชะ »

• อัฏฐมะ
ภาค 4 ครับ

เหรียญครับไม่ทราบรุ่นได้ชั่วโมงเร่งรีบ ไม่กล้าถาม
หลวงพ่อคล้ายรุ่น วาจาสิทธิ์ วัดธาตุทองน้อย รุ่น 1 องค์นี้ หลังพระสวยยันต์สวยครับ ผมจ้องอยู่ อิอิ

• อัฏฐมะ
ยังไม่ทันไรมีภาค 5 ครับท่าน หากไม่เบื่อ โปรดรับชมนะบัดนี้
ชุดวัดถ้ำแฝด เมืองกาญ
http://img23.imageshack.us/img23/6573/img0306ao.jpg[/img]
สิงห์ หลวงพ่อเต๋ รึปล่าว ป๊าบอกไม่แน่ใจ

• อัฏฐมะ
ภาค 6

สิงห์หลวงพ่อเต๋
จบครับ ขอพอเพียงเท่านี้ ครับ ขอบคุฯครับ ที่ชมจนจบ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
กรุแตกครั้งใหญ่เลยครับพี่ชลาพุชะ..

...ได้อะไรติดมือมาบ้างน้อ  37;...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เอามาฝากน้องบ้างเน้อ...........

ออฟไลน์ ชินฺนปญฺชร

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - chinapat_a@hotmail.com
ชุดหย่ายยยยยยยยย
นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู แก่ข้าพเจ้าที่แท้จริง นะมะพะทะ ทะพะมะนะ

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
สุโขยยย  :002:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
มัวอ่ะ... :010: สงสัยต้องรีบจัดกล้องให้น้องชายด่วนมากๆ แล้วสิ... ดูแล้วตาลาย  :010:

แหม... ตอดเข้าไปนะ... ตอดไปเรื่อยๆ ...เด่วแกต้องยอมอ่อนใจ ใจอ่อนสักองค์แหละ

แกล้งผ่อนจิ...  วางดาวน์แกเยอะหน่อย... แล้วเชิดไป...  :004:

ปะป๊าต้องรักลูกให้ถูกทางนะ...   :048:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เม.ย. 2552, 05:24:42 โดย cho presley »

cho presley       

• อัฏฐมะ
มัวอ่ะ... :010: สงสัยต้องรีบจัดกล้องให้น้องชายด่วนมากๆ แล้วสิ... ดูแล้วตาลาย  :010:

แหม... ตอดเข้าไปนะ... ตอดไปเรื่อยๆ ...เด่วแกต้องยอมอ่อนใจ ใจอ่อนสักองค์แหละ

แกล้งผ่อนจิ...  วางดาวน์แกเยอะหน่อย... แล้วเชิดไป...  :004:

ปะป๊าต้องรักลูกให้ถูกทางนะ...   :048:
ก็พี่มี ตั้ง หลายตัวไม่มีแบ่งกันเลย น่าน้อยใจ 23;

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ย่อรูปให่มีขนาดเล็กลงเหลือแค่400x300 จะช่วยพรางความเบลอไปได้บ้างน่ะคร๊าบ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
สวยงามทั้งกรุเลยคะพี่ศักดา เก่าดีจัง เห็นแล้วก็ปิ้งอยู่หลายอันล่ะ :016:

กว่าท่านจะเปิดกรุนี้ได้  :004: พี่ศักดาก็ตั้งหน้าตั้งตารอมาหลายวัน :095:

แล้วท่านเมตตาชุดไหนให้บ้างค่ะ :073:  ได้ข่าวว่าเล็งไว้หลายอันอยู่นะ :053:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ในที่สุดกรุก็เปิดออกก งดงามครับท่าน
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
แหร่มๆท้างน้านเรย :074: :074:
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

ออฟไลน์ ppu

• ทุติยะ
  • **
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
อยากเปิดให้ดูบ้างเหมือนกันแต่อัฟรูป ไม่เป็นนะพยายามแล้วแต่ไม่สำเร็จ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
 :074:งามๆทั้งนั้นเลยครับท่าน..... :002:

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 :001:..เปิดกรุเมื่อไหร่..ขอน้องหยกสักองค์นะค่ะพี่ชลาฯ... :095:

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
สวยดีครับ :010: