ผู้เขียน หัวข้อ: อ.หนวดจะกลับมาจากต่างประเทศวันไหนครับ  (อ่าน 929 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
เพราะผมอยู่จังหวัดเพชรบุรีครับไม่อยากไปเสียเที่ยวครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
ตอบ: อ.หนวดจะกลับมาจากต่างประเทศวันไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เม.ย. 2552, 11:45:18 »
ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันคับ คอยท่านกลับเหมือนกัน รอผู้รู้มาตอบดีกว่าคับ โทดที^^"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: อ.หนวดจะกลับมาจากต่างประเทศวันไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 เม.ย. 2552, 11:58:23 »
ตามกำหนดเดิม อาจารย์หนวด ท่านจะกลับจากมาเลย์ วันที่ 23 เมษายน นี้นะครับ...

...วันเสาร์ที่ 25 ท่านอาจจะมาสักที่วัดแล้วครับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ spencer

• ทุติยะ
  • **
  • ลูกศิษย์ล.พ.พันธ์, ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระ
    • ดาร์มาไทย ดอท คอม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 เม.ย. 2552, 09:14:14 »
ajarn nuad ไปประเทศไหนครับ??
ผมอยากใส่ท่านให้มีหน้าส่วนตัวของท่านในเวบผมครับ ขอภาพท่านและภาพงานท่านได้ไหมครับ จะได้เชียร์ให้ต่างชาติมารู้จักอาจารย์หนวดมากขึ้นครับ
ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระแล้วครับ
สัพเพ สังขารา อะนิจจา. สัพเพ สังขารา ทุกขา. สัพเพ ธัมมา อะนัตตา อะธุวัง ชีวิตัง ธุวัง มะระณัง อะวัสสัง มะยา มะริตัพพัง
มะระณะปะริโยสานัง เม ชีวิตัง ชีวิตัง เม อะนิยะตังมะระณัง เม นิยะตัง วะตะ อะยัง กาโย อะจิรัง อะเปตะวิญญาโณ ฉุฑโฑ อะธิเสสสะติ ปะฐะวิง กะลิงคะรัง อิวะ นิรัตถัง