ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบความหมายของยันต์แต่ละยันต์ครับ ท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยตอบหน่อย  (อ่าน 1555 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
เป็นวิทยาทานแก่น้องๆผู้สนใจเกี่ยวกับเรื่องยันต์น่ะครับ
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
มีมากมายเหลือเกิน หลักๆ แบ่งเป็น สองประเภท  ยันต์ทางคงกะพัน มหาอำนาจ  และ ยันต์ทางเมตตามหานิยม

พุทธคุณนั้น ตามประเภทของยันต์ค่ะ

ลองคลิ๊กกระทู้ต่างๆ ในนี้ดู อาจพบภาพยันต์ และประสบการณ์จากพุทธคุณยันต์ของผู้ที่เคยสักยันต์ไปแล้วค่ะ...

ขอให้สนุกกับการเรียนรู้ และมาเริ่มต้นที่กัน วัดบางพระ... ปฐมบทตำนานการสักยันต์...  :009:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2552, 09:55:36 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
มีเยอะมากนะค่ะสือหนังสืออ่านดีกว่าค่ะ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
หนังสือเล่มนี้น่าอ่านยิ่งนัก ขอให้สนุกกับการอ่านนะครับ มีเรื่องราว สิ่งต่างๆมากมาย รอใหท่านติดตามและสืบเสาะ
เชิญเข้ามาอ่านได้เลยครับ เว็ปของเราเนี้ยแหละครับ มีปัญหาถามกันได้ครับ พี่ๆใจดีกันทุกคนเลยครับ อบอุ่นมากมาย
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา