ผู้เขียน หัวข้อ: พระสีสะเเลงเเงง  (อ่าน 3339 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
พระสีสะเเลงเเงง
« เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 10:02:46 »
พระสีสะแลงแงง เป็นของที่มีจิตวิญญาณแต่ไม่ใช่ผีแต่เป็นจิตที่เกิดขึ้นจากพลังจิต วิทยาคมและแรงครูทำการปลุกเสกจนอาการ ครบ 32 ดังนั้นถ้าหมั่นเรียกหาเรียกใช้จะยิ่งขลัง เหมือนคนรู้จักกันยิ่งเสวนากันมากยิ่งสนิทสนมกัน เดิมเป็นวิชาสักที่หน้าขา ต่อมาจึงลงในผ้าแทน การใช้ต้องสัมผัสเนื้อจึงยิ่งแรง จึงทำให้เกิดวลีผูกต้นขาหาสาวขึ้น ท้ายสุดจึงสร้างเป็นเครื่องรางเนื้อผงอาถรรพ์ผสมด้วยกระดูก การเลี้ยงให้เลี้ยงด้วยเหล้าขาวหยดที่ปากหยดเดียวพอชื้นๆยิ่งเลี้ยงเหล้าขาวบ่อยๆยิ่งท่องคาถาปลุกยิ่งเฮี้ยน

ทีนี้เวลามีธุระจะไปหาใครให้บอกพระสีฯ เช่นว่าพระสีฯผมชอบผู้หญิงคนนี้ ชื่อนี้ กำลังจะไปหา ขอพระสีฯจงช่วยเอาตัวมาเป็นเมีย ไปแล้วขอให้ได้ตามที่ปรารถนา ถ้าหากสำเร็จจะให้พระสีฯกินเหล้ากับไข่ต้ม บางตำราเลี้ยงด้วยไข่ดิบเจอะรู แต่เลี้ยงด้วยไข่ดิบพระสีฯจะดุ คนจิตอ่อนจะไม่สามารถคุมได้ เวลาให้กินก็เอาเหล้าหยดไข่ต้มแตะที่ปากแล้ววางไว้ ประมาณสักชั่วธูปสิ้นดอกกจึงลา ในเรื่องอื่นๆก็เช่นเดียวกัน บางท่านขอเรื่องธุรกิจ ค้าขาย บางท่านขอให้ดึงสามีที่เจ้าชู้อยู่บ้าน บางท่านขอให้ดลใจให้นายขอให้เจ้านายรัก เจ้านายเมตตา ได้ขึ้นเงินเดือน ได้เลื่อนขั้นเลื่อนตำแหน่งฯลฯ สุดแต่จะขอ(แต่ห้ามผิดศีล)

คาถาเรียกเต็มบท ตั้งนะโม 3 จบ

ปัญจะมาเล ปัญจะมามะพระสีสะแลงแงง จิตตังภิติรินิเม จิตตังภิติรินิโส นังสังวิโตนะมุตตะมัง นะมะพะทะ มะอะอุ 9 จบ

สำหรับตอนที่จะเดินเข้าไปพูดให้ตั้งนะโม 3 จบแล้วว่า จิตตังภิติรินิเม อี ออกชื่อผู้หญิง หรือ จิตตังปุริโส ไอ้ ถ้าเป็นผู้ชาย เคล็ดที่ได้มานี่แยกตอนเซ่นตามปกติ กับตอนที่จะเดินเข้าไปหา

หมายเหตุ : หากขอในเรื่องผู้หญิงหากสำเร็จได้มาเป็นเมียแล้วต้องรับผิดชอบ หากไม่รับผิดชอบไม่ดูแลทิ้งขว้าง หลวงพ่อเต๋ท่านแช่งไว้

มีเพื่อนๆพี่ๆหลายๆท่านเคยเอามาลงหลายรอบแล้ว ขอลงเป็นวิทยาทานอีกครั้งครับ เนื่องจากเป็นของดีที่อยากให้ลองไปบูชากันครับ โดยเฉพาะเรื่องผู้หญิง ผมยอมรับมากๆครับ ผมลองเครื่องรางมาหลายชิ้น ที่ว่าแรงๆ เฮี้ยนๆ ขลังๆ ผมว่าก็ยังไม่เท่าพระสีสะแลงแงงครับ

ขอบคุณเครดิตจาก google.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2552, 10:04:06 โดย a?xๅea?ๅeบๅJws= »

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: พระสีสะเเลงเเงง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 10:09:32 »
 :053: :053:  มั่นใจได้ครับว่า แรงจริง  หุหุึ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 10:55:50 »

มีกับเค้าอยู่ผืนนึงครับ ได้มาอยู่ด้วยนานแล้วน่าจะเกือบๆ 2 ปีแล้วครับ
ส่วนตัวไม่ค่อยได้พกพี่พระศรีติดตัวเท่าไหร่ แต่จะเอาไว้บนหิ้งซะมากครับ
แต่ก็ให้เหล้าไม่เคยขาด หุๆๆ :095:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 12:26:09 »
เดี้ยวนี้กลับมาใช้พิมพ์นี้แล้วหรอครับ

ลองชมดูครับ
อันนี้เค้าว่าหลวงพ่อเต๋เสก
ผ้ายันต์นะครับ

แต่ก่อนไม่มีใครเอาเค้าว่าได้หน้าจะเสียหลัง และถ้ามีเมียมีครอบครัว
แล้วให้ไปคืนวัด  แต่เดี้ยวนี้กับไม่ถือกันแล้ว

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 02:51:38 »
ไปวัดสามง่ามมาเมื่อเดือนก่อน  ผมได้บูชามาสองผืนเหมือนกันครับ  เห็นท่านสิบทัศน์(ท่านเก่ง) ก็แอบไม่เอามาหนึ่งผืนเหมือนกันครับ

ตั้งแต่บูชาก็ถวายเหล้าให้ไม่เคยขาด  ทั้งหยดลงผ้ายันต์  ทั้งตั้งไว้หน้าพาน  คู่กับแม่พิมพาของหลวงปู่อั๊บ  แต่ก็ยังไม่ได้ใช้กับใครนะครับ  

มีแฟนดีๆคนเดียว  ผมสุขใจแล้วครับ

"กาเมสุมิฉาจารา  เวระมะณี  สิกขาปะทัง สะมาทิยามิ."  
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 03:21:50 »
นอกจากเมตตายัง ดี ทางโชคลาภ การเสี่ยงโชค กับคน10พลาด2 เสี่ยงโชคแบบมีเครื่องจักรไม่ค่อยชัวร์ 100ปากว่าไม่เท่าลองใช้เองครับ :016:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2552, 03:24:47 โดย เด็กนอกวัด »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 03:23:08 »
ขอบคุณทุกท่าน สำหรับบทความเรื่องพระสีสะแลงแงงและภาพประกอบครับ... :016:

..ผมก็พกติดตัว อยู่ผืนนึงเช่นกันครับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 03:44:07 »
ผมก็ใช้อยู่องค์นึง แต่ไม่ได้เลี่ยมติดตัวครับ .. หาดูไม่ยากนักองค์นี้ ..  :095:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 08:20:38 »
เก็บติดไว้ก้นย่ามครับตอนนี้มีแฟนแล้วได้แต่ขอเรื่องเรียนเรื่องงาน ขอบคุณสาระประโยชน์มากครับผม  :001:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พ.ค. 2552, 09:59:19 »
ของเขาดีจริงๆครับ พุทธคุณหลายด้านจริงๆ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 พ.ค. 2552, 01:38:50 »
ขอบคุนสาระดีดีครับผม ของเขาดีจิงๆๆนะครับ

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 พ.ค. 2552, 09:03:49 »
ขอบคุณสำหรับสาระดีๆที่นำมาให้กันครับ
ผมมีอยู่ 2 ผืนไม่ค่อยได้เรียกใช้ครับ

ขอบคุณครับ
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 พ.ค. 2552, 09:39:17 »
ต้องไปหามาบ้างแล้ว ขอบคุณครับ