ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งการแจกของรางวัลทายฟุตบอล  (อ่าน 1565 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ช่วยยืนยันชื่อที่ใช้ในการรับของรางวัลด้วยนะครับ

บาร์เซโลน่า (สเปน)

คุณ <กัญชสโรธิน>                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ DEKDOY                      << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว      << ได้รับซองแล้ว     ส่งแล้ว
คุณ chatsmm                     << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว     << ได้รับซองแล้ว      ส่งแล้ว
คุณ leo                              << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว      << ได้รับซองแล้ว    เตรียมจัดส่ง
คุณ sak1459                     << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว      << ได้รับซองแล้ว     ส่งแล้ว    
คุณ Ruch N ฯ                      << สละสิทธิ์
คุณ MooTun                       <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว    << ได้รับซองแล้ว     ส่งแล้ว
คุณ Pig Newer Die                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ ขุนส่อง                           << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว  << ได้รับซองแล้ว เตรียมจัดส่ง
คุณ ผู้ชนะสิบทิศ                    <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ khing09                       <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว   << ได้รับซองแล้ว เตรียมจัดส่ง
คุณ novaimmage                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว   << ได้รับซองแล้ว  เตรียมจัดส่ง
คุณ อชิตะ                             << สละสิทธิ์

ใช้ชื่ออะไรขอรับสิทธิ์ครับ รบกวนแจ้งอีกทีด้วยครับ ถ้าข้อมูลครบแล้ว วันจันทร์จะจัดส่งของให้ครับ

และยังเปิดรับซองอยู่นะครับ รีบๆ ส่งกันเข้ามาครับ ยินดีอย่างยิ่งที่ได้แจกรางวัลครั้งนี้ ...  :089:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิ.ย. 2552, 10:04:19 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: แจ้งการแจกของรางวัลทายฟุตบอล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 01:57:57 »
เหนื่อยหน่อยนะครับพี่โจรสลัด..แต่ต้องรักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่  :054:
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: แจ้งการแจกของรางวัลทายฟุตบอล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 02:00:05 »
แป่ว ....  :074: เราพลาดอะไรไปนี่ .   14; 14;

สนุกดีครับ ท่านโจรฯ ลุ้นผีแดงจนลืมว่าทายทีมไหน  :004: :004:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 03:28:43 »
เอ่อ..

พี่โจรสลัดคะ :017:

คือนู๋เสน่ห์จันทร์ยังไม่ได้รับซองเลยอ่ะค่ะ :045: :058:

เอ๊ะๆๆ

รายชื่อนู๋หายไปไหนด้วยเนี่ย :058:

สงสัยต้องมีอะไรผิดพลาดเนอะๆๆๆๆๆ :009:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 04:51:07 »
เอ่อ..

คือนู๋เสน่ห์จันทร์ยังไม่ได้รับซองเลยอ่ะค่ะ :045: :058:

เอ๊ะๆๆ

รายชื่อนู๋หายไปไหนด้วยเนี่ย :058:

สงสัยต้องมีอะไรผิดพลาดเนอะๆๆๆๆๆ :009:

...เหอะๆ ชื่อเธออยู่ไหนจ๊ะคุณน้องกวาง หุหุ...

...ไม่เป็นไรน่า เจอกันคราวหน้าเดี๋ยวจะหา พระหลวงปู่เปิ่น ให้อีกนะจ๊ะ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 05:50:40 »
เอ่อ..

เอ๊ะๆๆ

...เหอะๆ ชื่อเธออยู่ไหนจ๊ะคุณน้องกวาง หุหุ...

...ไม่เป็นไรน่า เจอกันคราวหน้าเดี๋ยวจะหา พระหลวงปู่เปิ่น ให้อีกนะจ๊ะ....

ขอบคุณพี่เอ็กซ์มากๆค่ะ :001:

หล่อ ล่ำ บึ๊ก แถมรวยน้ำใจอีกตะหาก :100:

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับพระหลวงปู่เปิ่น ที่ให้มา :054:

มีพี่ๆที่น่าร๊ากกกกและน่าเคารพนับถืองี้..

รักตาย.. :002:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 06:08:28 »
ได้ของรางวัลกันเยอะนะครับ  :053:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 07:00:44 »
อยากรู้จัง ของรางวัลเป็นอะไรกันนะครับ
แต่ต้องขอบคุณท่านโจรที่มีสิ่งดีๆมามอบให้กันครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ MooTun

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 07:03:12 »
ผมคุณกานต์ พุ่มเฟือง นะครับ ใช้ชื่อ MooTun ในการขอรับสิทธิ์ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 10:34:48 »
วันพุธ จะเริ่มส่งของให้แล้วนะครับ ที่หายไปเพราะไม่ค่อยสะบายเท่าไหร่ครับ ขออภัย ...  :089:

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2552, 06:39:06 »
ยังไม่ได้ส่งซองไปให้เลยครับ ช่วงนี้มัวแต่ยุ่งเรื่องเรียน  :002:

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2552, 07:54:17 »
ยังไม่ได้ส่งซองไปให้เลยครับ ช่วงนี้มัวแต่ยุ่งเรื่องเรียน  :002:

รีบส่งมาครับ ยังรับอยู่ รับจนไม่มีให้รับซองครับ ......  :016:

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2552, 10:00:59 »
จัดส่งให้แล้วครับ

คุณนิติพงษ์ RE504592687TH
คุณ กานต์ RE504592695TH
คุณ สันติ RE504592700TH
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิ.ย. 2552, 10:29:38 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »