ผู้เขียน หัวข้อ: รูปถ่าย ล.พ อู๊ด ครับ  (อ่าน 2552 ครั้ง)

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
รูปถ่าย ล.พ อู๊ด ครับ
« เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 04:16:47 »
รูปถ่าย  ล.พ อู๊ด  ถ้าผมจำไม่ผิดน่าจะอยู่เเถวปทุมนะครับ..หรือ พี่ๆท่านใดทราบข้อมูลก็ลงไว้เปนวิทยาทานด้วยนะครับ
ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชมเเละคำเเนะนำครับ ... :054:

บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: รูปถ่าย ล.พ อู๊ด ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 04:22:48 »
หลวงพ่ออู๊ด  วัดหัตถสาร อ.ธัญญบุรี จ.ปทุมธานี   น่าจะใช่นะครับ เพราะมีหลวงพ่ออู๊ดเดียวในปทุมครับ 

ผิดพลาดเพราะความรู้น้อย ขออภัยด้วยครับ  :054:

รูปถ่ายโบราณหลวงพ่ออู๊ด หายากครับ ยินดีด้วยที่ได้ครอบครองนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2553, 04:25:03 โดย ขุนแผน »