ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่ญาท่านจัดทำน่ะครับ (พวกเรามีความเห็นว่าไงครับ)  (อ่าน 2301 ครั้ง)

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
จตุคาม รามเทพรุ่น "เพชรสมุย" ซึ่งหลวงพี่ญาท่านให้มวลสารไปร่วมจัดสร้างน่ะครับ แต่โทษด้วยที่ไม่มีรูปนะ ผมเองก้อไม่ค่อยแน่ใจเรื่องรายละเอียดน่ะท่านใดรู้บ้างลองมาบอกกล่าวกันหน่อยนะครับ อันนี้รูปผ้ายันต์ที่ได้มาน่ะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
ตอนนี้จตุคามรุ่นเพชจสมุยปิดให้จองแล้วครับ
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง