ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญจ้าวสัวรุ่นแรก ที่ผมมี  (อ่าน 1171 ครั้ง)

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
เหรียญจ้าวสัวรุ่นแรก ที่ผมมี
« เมื่อ: 01 เม.ย. 2555, 04:55:22 »
ผมชอบพิมพ์จ้าวสัวตั้งแต่ หลวงปู่บุญ แล้วครับ ใฝ่ฝันอยากได้แต่ไม่มีทุนทรัพย์ พอหลวงพ่อเปิ่น จัดสร้างบ้าง ผมไม่รอช้ารีบบูชาทันทีเลย เสียดายที่ไม่ได้จับเนื้อเงิน มาด้วยเสียดายมาก แต่ไม่เป็นไรครับถ้าวาสนาดีผมจะหาจีวรมาห่มให้ท่าน ถ้าไม่ดีก็ติชมกันได้ครับ รับฟังทุกความคิดเห็นครับ ใกล้จะปีใหม่ไทยแล้วนะครับ ผมก็ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลกอวยชัยให้ทุกท่านที่เดินทางได้ปลอดภัย และสุขสมหวังครับ

[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: เหรียญจ้าวสัวรุ่นแรก ที่ผมมี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 เม.ย. 2555, 04:57:43 »