ผู้เขียน หัวข้อ: มีหน้าเสือเก่าๆมาให้ติชมกันครับ  (อ่าน 1039 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่รู้เป็นอย่างไรเจอที่ไหนแล้วอดใจไม่ได้ต้องนิมนต์กลับบ้านทุกทีไม่ว่าจะสภาพไหนเก็บหมดครับ องค์นี้ผมว่าดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบครับ ไม่รู้คนอื่นเป็นกันหรือเปล่าครับ

เก็บเอาไว้ให้น้องๆที่ศรัทธาหลวงพ่อเปิ่นจริงๆครับไม่ได้ศรัทธาที่ราคาและความสวยงามครับ

ออฟไลน์ Karupong29

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: มีหน้าเสือเก่าๆมาให้ติชมกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.พ. 2556, 10:17:55 »
เป็นผมก็จะนิมนต์กลับบ้านมาเช่นกันครับ :050: