ผู้เขียน หัวข้อ: พระบรมรูปสมเด็จพระนเรศวรมหาราช 2502  (อ่าน 1351 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับเพื่อนๆๆทุกท่านวันนี้ว่างๆๆจึงนำกล้องถ่ายภาพ พระบรมรูปสมเด็จพระนเรศวรมหาราช 2502 ขนาดใหญ่ สูง 18 นิ้ว ซึ่งนับว่าเป็นของที่สร้างมาน้อยมากๆๆในรุ่นนี้  ใครที่ชื่นชอบบูชาสาย สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ต่างก็เสาะแสวงหาบูชาเพื่อเสริมสร้างกำลังใจยามท้อแท้ครับ องค์นี้อยู่บนฐานไม้สักครับผม