ผู้เขียน หัวข้อ: ช้วยดูพระให้หน่อยครับ พระสมเด็จ  (อ่าน 2594 ครั้ง)

ออฟไลน์ sahawat13

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับ

ช้วยดูพระให้หน่อยครับ  สมเด็จ  และเข้าเช่ากันทีราคาเท่าไหร่ครับ รบกวนช้วยดูไห้ทีครับ

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
ตอบ: ช้วยดูพระให้หน่อยครับ พระสมเด็จ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ต.ค. 2556, 09:20:20 »
ครับ ผิดเนื้อ ผิดพิมพ์ครับ สมเด็จจะทําให้ใกล้เคียง สมเด็จบางขุนพรหม องค์ที่ถาม คราบกรุ ไม่ใช่
เนื้อไม่ใช่ครับ องค์นี้ถ้าแท้ หลัก ล้านครับผม
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ตอบ: ช้วยดูพระให้หน่อยครับ พระสมเด็จ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พ.ย. 2556, 02:58:22 »
วัดระฆัง หลวงปู่นาคครับ พิมพ์ใช่เนื้อใช่ แต่พระเหมือนเก็บจากกองไฟ ดูไม่ยากครับ
....ลุงต้อ ฟันธง...

ออฟไลน์ sectionfull

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ธ.ค. 2556, 11:40:09 »
แหล่มไปเลยครับผม

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2557, 08:09:57 »
ขอบคุณมากครับ เป็นของแม่นะครับท่านไห้มาเห็นอยู่บนหิ้งพระมานานแล้ว :054:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2557, 08:27:47 »
สวัสดีครับ....ลุงต้อ ฟันธง.

ผมถ่ายมาใหม่ครับเอาให้เเหมือนที่สุดครับ ช้วยชี้แนะด้วยครับผม

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2557, 04:56:11 »
ดันครับ :054: