ผู้เขียน หัวข้อ: ผมยากได้รูปยันต์ต่างครับ ขอเป็นลายยันต์นะครับ ครอบคุนมากเลยครับ  (อ่าน 2574 ครั้ง)

ออฟไลน์ miolove

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมยากได้รูปยันต์ต่างครับ ขอเป็นลายยันต์นะครับ ครอบคุนมากเลยครับ ช่วยผมนอยนะครับผมยากได้จริงๆๆๆจะเอาไปศึกษา

:093: :093: แล้วก็จะสักครับ :093: :093:

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
นั่นล่ะครับมากมาย  เป็นแบบสำเร็จบนผิวกายแล้วครับ  ดูตัวอย่างแล้วชื่นชมได้เลย แต่จะไปขอได้หรือเปล่านั่นอีกเรื่องนะ  :095:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ miolove

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
                             ผมยากได้ที่เป็นรูปนะครับ     :095:ที่สักแล้วผมมองไม่เห็นครับ :095:

:065:ช่วยผมนอยนะทุกทานที่เข้ามาชมบอทผมครับใครมียันต์อะไรดีๆๆๆๆก็เอามาโชกัน :065:

:017:ครอบคุนมากครับ :017: