ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคาถาบูชาพระเจ้าตากสินหน่อยครับ  (อ่าน 6977 ครั้ง)

ออฟไลน์ ROMEO

• ทุติยะ
  • **
ขอคาถาบูชาพระเจ้าตากสินหน่อยครับ ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ขอคาถาบูชาพระเจ้าตากสินหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ก.ย. 2552, 09:06:08 »
แต่ละคาถาแยกกันน่ะครับ แต่ส่วนตัวผมท่องทั้งหมดครับ

นะโม3จบ
โอม สิโน ราชาเทวะ ชะยะตุภะวัง สัพพะศัตรู วินาสสันติ

[คาถาถวายเครื่องสักการะ]
โอม สิโน ราชาเทวะ นะมามิหัง

ปู่ตาก ตะกุอิตัล ตากสิน ราชะโยตังอิ (3จบ)

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา