ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องผ้ายันต์ ครับผม  (อ่าน 1432 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman9

• ตติยะ
    • Web Design
    • อีเมล
ไม่ทราบว่า ท่านไหนมี ผ้ายันต์หนุมาน บ้างครับผม

คือว่า สนใจจะเอามาบูชาที่บ้านครับผม....

ผ้ายันต์หนุมาน น่ะครับ

ติดต่อผมได้ที่
-----------

หรือ ไม่ก็ยิงมาน่ะครับ 086-827-****

โพสในกระทู้ นี้ ก็ได้ครับผม
ถ้ามีรูป ก็ลงไว้ด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

กฏ กติกา มารยาท ในการใช้งาน กระดานสนทนาวัดบางพระ
๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ต.ค. 2552, 12:00:46 โดย job@love »
หนุมาน9
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ ถ้าท่านไม่เบียดเบียนเขา เขาก็จะไม่มาเบียดเบียนท่าน

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ตอบ: ขอสอบถามเรื่องผ้ายันต์ ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ต.ค. 2552, 11:42:23 »
เคยได้ยินว่าผ้ายันต์หนุมานประสานกาย นั้นพุทธคุณสุดยอดครับ เป็นตำราโบราณสายหลวงปู่ศุขวัดมะขามเฒ่า ปัจจุบันหลวงปู่นะ วัดหนองบัว ทายาทผู้สืบทอดวิชาจากหลวงปู่ศุขได้เคยสร้างไว้ เมื่อประมาณปี 2549-2550 โดยสร้างตามตำราหลวงปู่ศุขครับ ผมเคยไปวัดท่านเมื่อปี 2550 เช่ามาผืนนึงปัจจุบันติดไว้ที่บังแดดหน้ารถ เดินทางแคล้วคลาดปลอดภัยดี ลองสอบถามที่วัดดูนะครับเผื่อมีเหลืออยู่  :003:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: ขอสอบถามเรื่องผ้ายันต์ ครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ต.ค. 2552, 12:36:21 »
ห้ามโพสกระทู้ที่ส่อเจตนาซื้อขายพระเครื่อง