ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊ก กับกรรม เวทย์มนต์คาถา อาคม สายขาวพุทธคุณ และ อาถรรพ์คุณ นางพราย  (อ่าน 3966 ครั้ง)

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
การมีกี๊ก เป็นเรื่องสนุกแต่ หากฝ่ายโน้นมีลูก แล้ว ก็นำพาซึ่งความ ดวงไม่ขึ้นกับผู้ถือของ และถ้าเขามีลูกแล้วเราดันไปมีอะไรกับคนนั้น
เราก็ดวงไม่ขึ้นเช่นกัน ตายปุ๊บก็ ปีนต้นงิ้ว4X100

เวทย์มนต์ คาถา กุมารทองทำนองเนียะได้ แต่การเอาพราย ผีพราย นางพรายมาถือครองนี้ต้องดูว่าถ้าใช้แล้ว เกิดปัญหา
ทุกด้าน ลองขยับขยายพื้นที่ดูคับพี่น้อง

พรายกินดวงนี้คือแบบหน้าตาดีแล้วเลี้ยงนางพราย แล้ว ถ้าไม่ถือศีล ดวงอาจไม่ขึ้นและดิ่งแทนทางที่ดีอย่าไปสนใจเลยดีกว่าครับพี่น้อง
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับ

ข้อมูลดีๆๆครับ

ที่เอามาเตือนสติบอกกล่าวกัน
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ พุงโต

• ปัญจมะ
พอพ้นจากต้นงิ้วแล้วต้องเกิดเป็น นางวัว นางลา อีกไม่รู้กี่ชาติ เกิดเป็นคนผิดเพศอีกไม่รู้อีกกี่ชาติ  ต้องเกิดเป็นผู้หญิงอีกไม่รู้กี่ชาติ  กว่าจะได้เกิดมาเป็นผู้ชายเต็มตัว

อย่าไปมีเลยดีกว่ากิ๊ก .............ได้ไม่คุ้มเสีย
ตายแน่ ตายแน่ สักวันหนึ่งฉันต้องตาย กลายเป็นผี เหมือนพวกนี้แน่ ๆ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณที่มาบอกเล่าประสบการณ์ครับ
โดยส่วนตัวชอบทางพุทธคุณมากกว่าครับ
ไม่มีอะไรที่สูงไปกว่าพระรัตนตรัย..............
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณที่มาบอกเล่าประสบการณ์ครับ
โดยส่วนตัวชอบทางพุทธคุณมากกว่าครับ
ไม่มีอะไรที่สูงไปกว่าพระรัตนตรัย..............

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบ  เห็นด้วยครับ อิอิ :015:

ขอบคุณพี่พีชสุดหล่อที่มาบอกเล่าประสบการณ์ ครับ

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
ชอบมากคับๆเลยคับกระทู้นี้โดนใจ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ขอบพระคุณพี่น้องชาวบางพระทุกท่านขอรับ อันเรายิ่งรับ นับถือครูบาอาจารย์ มีของดีไว้คุ้มกาย ทำให้บรรดา สาวๆ ที่มีเจ้าของแล้วมาหลงชมชอบได้ง่ายต้องระวังขอรับพี่น้อง

การเล่นไสย เลี้ยงผีพราย เลี้ยงนางพราย (มวลสารมนุษย์ผสมหรือระดมว่านอาถรรพ์)
1.1เข้าควบคุมเจ้าของ
1.2 กรณีพิสวสสเจ้าของ อาจอยากพาไปด้วย งานเข้าเจ้าของ
1.3เลี้ยงไม่ถูกโฉลก ดวงตกอีก ราศีเอย ที่ดูดีหายเรียบครับ
ผมโดนไปนานเป็นปี

วิธีแก้ ปล่อยไว้ตามต้นโพธิ์ ให้เขาไปเกิด แก้ผนึกก่อนนะ
ถ้าจะไปทางวิทยาศาสตร์ ต้อง ลดไสย แล้วจะมีอะไรดีขึ้น

การแขวนพระนับร้อยนับสิบองค์ทำให้เส้นที่คอจม
และสนามแม่เหล็กจากวัตถุมงคลตีกัน ทำให้สมองเรา เบลอๆ ง่วงบ่อยผิดปกติ
การจะมีแผนแต่แขวนพระจน osmosis เข้าสายเลือด
ผู้หญิงเขาดู

1.1 เล่นของทำของ

1.2 ดูบ๊องส์ๆแบ๊งส์

1.3 ขาดความั่นใจในตัวเอง พอสมควร

อืมไปจีบสาวแขวนขุนแผน +พระสังกระจายน์ พระ ปิดตา จะดีมาก แถมด้วยหลวงปู่ทวดหรือพระรอดก็ดีนะ
ขุนแผน จ่ายเยอะ พระสังกระจาย เก็บ พระปิดตาเก็บ ขุนแผน จะได้ไม่ต้องจ่ายเยอะ

ลองดูครับพี่น้อง

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• ทุติยะ
  • **
  • อยู่ห่างไกลสายตา ไกลจน น้อยคนจะเห็น
ผีพรายใครที่มีไว้ครอบครองไม่สวดมนไม่รักษาจริงเป็นอันต้องสิ้นทุกรายพวกผีพวกพรายต้องโดนตีด้วยไม้ลงอาคมสะท้านทั้งตัวแน่

อยู่อย่างไม่กลัว มืดมัวจากฟ้ายืนอยู่อย่างนี้ เมื่อมีฝนมาแปลบปลาบลำแสง ทะแยงเป็นทางยืนตรงเข้าขวาง ขวางทางผู้เดียว

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ประเด็นเรื่อง กิ๊ก น่าสนใจครับ ค่านิยมนี้ ไปรับมาจากไหน? เมื่อไรกัน ? เห็นดี เห็นงามกันเยอะเหลือเกิน

คนที่มีเสน่ห์ แบบมีกิ๊ก ชนิดเลือกได้นี่  น่าจะบ่งบอกว่า บุญเก่า เรื่องเสน่ห์ มีมาไม่้น้อย

คงจะเคย เมตตาช่วยเหลือหรือยินดีเวลาคนอื่นได้ดีหลายชาติ เสียดาย บุญส่งผลแต่ใช้บุญไม่เป็น เอาไปก่อเวรซะงั้น

รักใคร จีบใคร ก็เน้นเป็นคนๆ ดีกว่ามั้ง

พรายและของอาถรรพณ์ น่าจะเหมาะกับ ชายหนุ่มประเภทเสือผู้หญิง  เห็นใครเป็นปิ๊งหมด ละเหมาะกว่า  กล้าได้ กล้าเสีย พรายชอบ

งิ่มๆ สุภาพบุรุษ รักเดียว ใจเดียว แขวนพระดีกว่าครับ  เย็น สบาย ผ่องใส ทั้งวัน

ทุกอย่างอยู่ที่เราเลือกครับ เลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเราเอง

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
พราย ช่างน่ากลัว ตามหลอกหลอน

กิ๊ก นี่ยิ่งน่ากลัวกว่า พราย อีก
ทั้ง หลอกหลอน หลอกเก่ง หลอกเงิน บางทีก็หลอกด่า  :095:

ทั้งพราย ทั้งกิ๊ก หากรวมกันเป็นหนึ่ง ตอนแรก ๆ ก็ตื่นเต้นน่าค้นหา
แต่พอตอนจะเลิกลาเลิกเล่น มีสิทธิ หมดตัว หมดอนาคต หมดลมหายใจ
  :002:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
พราย ช่างน่ากลัว ตามหลอกหลอน

กิ๊ก นี่ยิ่งน่ากลัวกว่า พราย อีก
ทั้ง หลอกหลอน หลอกเก่ง หลอกเงิน บางทีก็หลอกด่า  :095:

ทั้งพราย ทั้งกิ๊ก หากรวมกันเป็นหนึ่ง ตอนแรก ๆ ก็ตื่นเต้นน่าค้นหา
แต่พอตอนจะเลิกลาเลิกเล่น มีสิทธิ หมดตัว หมดอนาคต หมดลมหายใจ
  :002:

อ่ะน่ะ

5555+

เห็นด้วยทุกประการครับผม
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะน่ะ

แนะนำการเลี้ยงพรายน่ะครับ

พรายก็คือคำที่ใช้ เรียก "ผี" เพื่อให้ฟังดูไม่น่ากลัวมากนัก

การเลี้ยงพราย ผู้เลี้ยงจำเป็นที่จะต้องมีความรับผิดชอบสูงงงงงงมากกกกกน่ะครับ

ไม่ใช่เลี้ยงๆขว้างๆ

และจำเป็นที่จะต้องหมั่นสวดมนต์ ทำบุญ รักษาศีล ให้ดี

มิฉะนั้นอาจเกิดกรณีที่เรียกว่า พรายกินตัวได้

และเมื่อประสบผลสำเร็จ สมความปรารถนาใดๆก็ตามที่ได้บน ได้เซ่น พรายไว้

กรุณารีบเซ่น และทำตามที่ได้บนไว้ด้วยน่ะครับ

นี่คือเล็กๆน้อยๆครับ ในการที่จะเลี้ยงพราย

ถึงแม้จะมีความเสี่ยงสูง

แต่มนุษย์ที่ยังมีกิเลสอยู่

ย่อมหาที่พึ่งที่ได้ผลรวดเร็วมาบำเรอกิเลสของตนเอง

:092:  :092:  :092:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ถ้าด้านเมตตามหานิยมสายขาว ส่วนตัวผมชอบนะหน้าทองมากครับ ลงแล้วเห็นผลชัดเจน  :015:
รวมถึงยันต์ด้านเมตตา กับตะกรุดที่ฝังเมตตาดีจริงๆ ครับ ต้องขอบพระคุณอาจารย์ หลวงพ่อ และพระอาจารย์ทุกรูปที่เมตตาสิ่งดีๆมาให้
มาสายขาวดีกว่า ครับ สบายๆเย็นๆ ไม่เดือดร้อนตัวและจิตใจ

เป็นคนดีแล้วอะไรดีๆก็ตามมาเอง ครับ