ผู้เขียน หัวข้อ: พิจารณาพระสมเด็จให้ผมหน่อยครับ  (อ่าน 689 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ_zab

• ตติยะ
ช่วยดูให้หน่อยนะครับว่าเป็นยังไง แท้หรือไม่แท้ตรง ๆ ไปเลย ถ้าให้ดีช่วยบอกจุดพิจารณาด้วยครับ

ไม่มีโกรธกันครับ เต็มที่!!!!!!!!!

ถ่ายวันเดียวกันทั้งหมด อาจจะมืดไปหน่อยขออภัย ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ความรู้ครับ

ด้านหน้า

ด้านข้างทั้งสอง

ด้านหลัง

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: พิจารณาพระสมเด็จให้ผมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ม.ค. 2553, 05:14:23 »
ลองขึ้นคอดูสิครับถ้าเหมาะกับเราก็ถือว่าOKเลย ขอบคุณที่ให้ชมครับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็