ผู้เขียน หัวข้อ: ..ไม่ทราบว่าจะสอบถามราคาได้หรือเปล่า....  (อ่าน 1728 ครั้ง)

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
วันที่ 25 นี้จะไปวัดค่ะ และพี่ที่ทำงานจะฝากเช่าบูชาตะกรุดหนังเสือหลวงพ่อเปิ่น
ไม่ทราบว่าจะสอบถามราคาได้หรือเปล่าคะ
เอาแค่ต่ำสุด หรือปานกลางก็ได้ค่ะ มีฝากบูชาหลายองค์

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ถ้าเป็นการเสียมารยาทก็ขออภัยค่ะ

หรือเพื่อนๆท่านใดจะกรุณาส่งข้อความส่วนตัวก็จะขอบคุณมากค่ะ
 :090: :090: :090: :090: :054: :054:
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
โทรสอบถามได้ที่วัดโดยตรงเลยครับ

โทร. ๐๓๔ ๓๘๙ ๓๓๓ :005:
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
โทรสอบถามได้ที่วัดโดยตรงเลยครับ

ขอบคุณค่ะ โทรถามได้ข้อมูลแล้วค่ะ  :090:

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล

ขอบคุณค่ะ โทรถามได้ข้อมูลแล้วค่ะ  :090:

:002: สวัสดีครับท่าน... :002:

:054:ไม่ทราบว่า..ดอกละประมาณ 300 บาทใช่ไหมครับท่าน... :054:

สวัสดีครับท่าน... :090: :090:

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู

:054:ไม่ทราบว่า..ดอกละประมาณ 300 บาทใช่ไหมครับท่าน... :054:

:005:ครับ
ที่แจ้ังว่าให้สอบถามทางวัด เพราะอยากให้บูชาจากทางวัดมากกว่าครับ เพราะรุ่นนี้ ยังมีที่กุฏิใหญ่จำนวนพอสมควร ได้ของแท้แน่นอน
ปัจจัยที่บูชาวัตถุมลคล ก็นำมาทะนุบำรุงวัดละครับ ท่านพี่

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล

ขอบคุณค่ะ โทรถามได้ข้อมูลแล้วค่ะ  :090:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2553, 04:41:10 โดย phongsak_ng »

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
เรียนเชิญที่วัดเลยครับ
   ข้างนอกของเล่นเยอะ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ใช่ครับตามนั้น บูชามาก็ให้หลวงพ่อสำอางค์เป่าครอบให้อีกทีก็ได้ครับ :045:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ SCMU

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ใช่ค่ะเป็นคนนึงที่ดูพระไม่เป็น
คิดว่าบูชาจากวัดจะดีที่สุด
จะถูกหรือแพก ก็ไม่เป็นไร
เพราะคิดว่าเป็นการทำบุญ

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ใช่ค่ะเป็นคนนึงที่ดูพระไม่เป็น
คิดว่าบูชาจากวัดจะดีที่สุด
จะถูกหรือแพก ก็ไม่เป็นไร
เพราะคิดว่าเป็นการทำบุญ

ทัศนะคติ และ Vision ดีครับขอกุศลผลบุญหนุนนำด้วยครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้