ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์นางเอื้อย จากวัดท้องไทรค่ะ สักน้ำมัน  (อ่าน 6083 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ไปด้วยใจและกัดฟัน ..เจ็บเท้ามากมายค่ะพี่น้อง
กราบขอบคุณ คุณ Gearmore อีกครั้งคะร๊าบบ..
? ?:074:

ส่วนอันนี้? ได้มาตอนหลังเที่ยง กุฏิหลวงพี่ญา ยันต์พุดซ้อน น้ำมัน อ่ะ? อยากขอหงศ์ท่านแต่เสือ้ผ้าไม่อำนวย? วันนั้นท่านให้ด้วยค่ะ

กราบขอคุณที่กรุณาเด็กขาเดี๊ยง? ?:054:

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
ดีใจด้วยที่ไดดังหวัง :D :)

Shot at 2007-06-26

• สัตตมะ
  • **
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ดีใจด้วยที่ไดดังหวัง :D :)
ยังไม่สมหวังเสียที่เดียวคับคุณตุ้ย  ..รอ หงศ์คู่หลวงพี่แป้วน่ะคับ  ท่านตุ้ยว่างเมื่อไดบอกข้าพเจ้าด้วยคับ    :048:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   ไม่เป็นไรครับ ศิษย์หลวงปู่ หลวงพ่อ
เหมือนกัน
   ขอแสดงความนับถือ
Gearmour
  คราวหาไปหาหลวงพี่ติ่ง ขอนกสาริกาซักคู่
ว่าแต่น่าเสียดาย อาจารย์ไม่ให้นางแก้ว
เหอ เหอ เหอ

• สัตตมะ
  • **
ด้วยความเคารพครับ
? ?ไม่เป็นไรครับ ศิษย์หลวงปู่ หลวงพ่อ
เหมือนกัน
? ?ขอแสดงความนับถือ
Gearmour
? คราวหาไปหาหลวงพี่ติ่ง ขอนกสาริกาซักคู่
ว่าแต่น่าเสียดาย อาจารย์ไม่ให้นางแก้ว
เหอ เหอ เหอ
  นางแก้ว ก็กะโดก กะเดกกว่านี้สิคะคุณ Gearmour ปากจัดไปอีก.แควนเควิน หายหมดแน่   เย้ย.. :074:

ออฟไลน์ นโม

• จตุตถะ
  • เหล็กใหลหรือจะสู้คนหลาย
    • MSN Messenger - momopaza@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - momopaza@yahoo.co.th
    • อีเมล
งี้แหละคนมันชอบเจ็บแค่ใหนก็ทนได้ ;D
ขอให้ได้หงษ์คู่ไวๆๆนะจ๊ะ ;)
รักตนต้องพลีตน หมั่นท่องบ่นพยายาม
ไว้เกียรติและคงนาม ดำรงศักดิ์ตระกูลเรา

• สัตตมะ
  • **
พยายามอยู่คับพี่น้อง ...รอให้ขาเดินดีๆก่อง ใส่รองเท้าส้นสูงได้ก่อน..  จะลุยอีกรอบ    

สู้ๆๆ :093:   :093: 

ออฟไลน์ หนุ่ม อ่อนนุช

• ตติยะ
    • MSN Messenger - noom_onnut@hotmail.com
    • อีเมล
วัดท้องไทรอยู่ที่ไหนหรอครับคนสวย      แบบว่าไม่รู้จักอ่ะครับ :-*     จะลองไปเที่ยวดูบ้างอ่ะครับ

• สัตตมะ
  • **
วัดท้องไทรอยู่ที่ไหนหรอครับคนสวย? ? ? แบบว่าไม่รู้จักอ่ะครับ :-*? ?  จะลองไปเที่ยวดูบ้างอ่ะครับ
  วัดท้องไทรอยู่ก่อนถึงวัดบางพระค่ะ ..  พิมพ์ผิดแล้วคำว่าคนสวยน่ะ...มันต้องคนเอ๋อ ถึงจะถูกนะ
ไปบางพระแล้วไปทอ้งไทรก็ได้ นั่งมอไซด์ไป แป๊บเดียว.. พอเหงื่อแตก.
 ;D

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
คุณกุ้งผมไปวัดท้องไทรมาเมื่อวานนี่แล้ว ไปตอนเที่ยงนิดๆ หลวงปู่จำวัดง่ะ :'( ถามคนดูแลเขาบอกจะไปสักต้องวันเสาร์วันเดียวเท่านั้นที่อาจารย์จะมา  :-[ เลยกลับบ้านมือเปล่าเลย  :(  ไว้ไปใหม่ไม่เป็นไร ใครจะไปกราบท่านก็ท่านจำวัดช่วง 12.00 - 14.00 นะครับ
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
เมื่อวานไปสักกับหลวงพี่ติ่งมาด้วย ไปแต่เช้าเลย รอถึงเกือบเที่ยงหลวงพี่ออกไปเยี่ยมโยมพ่อของท่านที่ป่วยน่ะครับ (ช่วยกันไปให้กำลังใจนะครับ)  :-* แต่คุ้มที่รอครับ ได้ยันต์ห้าแถวกับหมูทองแดงมาครับ ปลื้มมมมมมมม.....สุด สุด แถมหลวงพี่ให้พ่อแก่เป็นสองหน้ามาไว้แขวนคออีกไว้จะลงรูปให้สมาชิกได้ดูกันนะครับ                 

ปล.ขอบคุณที่อ่านครับ ;D

• สัตตมะ
  • **
อ่อ.. ยินดีด้วย  เสาร์นี้จะไปหาหลวงพี่ติ่งให้ได้ถ้าขาดีแล้วนะ..อยากไปจิงๆ ;)