ผู้เขียน หัวข้อ: นครนายก  (อ่าน 2665 ครั้ง)

ออฟไลน์ inw

• ทุติยะ
  • **
นครนายก
« เมื่อ: 10 มิ.ย. 2553, 06:14:21 »
สัปดาห์หน้าต้องไปสัมมนาที่นครนายกทั้งอาทิตย์ ไม่ทราบว่ามีเกจิฯท่านใดน่าไปกราบ หรือมีวัตถุมงคลใดน่าไปเก็บบ้างครับ
บอกวิธีการไปด้วยนะครับ พอดีต้องไปด้วยรถของหน่วยงานฯ
ไม่ี่ทราบว่าที่วัดลำบัวลอย ยังมีของที่ทันหลวงพ่อสนิทไหมครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.พักที่รอยัลฮิลส์ ครับ

ออฟไลน์ seka

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: นครนายก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2553, 09:03:43 »
จรเข้น่าจะหมดแล้วนะครับ

ออฟไลน์ A-Bangpra

• ตติยะ
  • ศรัทธาเหนือความเจ็บปวด
    • อีเมล
ตอบ: นครนายก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2553, 07:59:10 »
ลองเข้าไปที่วัด หาลองเจ้าอาวาส ท่านเป็นหลานแท้ๆของหลวงพ่อสนิท ขอบูชาจากท่านได้ครับและลองไปเสี่ยงทายยกช้างในมณฑป ที่มีรูปหล่อหลวงพ่อสนิท