ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้สักยันต์ที่เกียวกับมหาเสน่ห์บ้าง  (อ่าน 4908 ครั้ง)

ออฟไลน์ va-whan

• แมงป่อง...ผยองเดช
  • ตติยะ
กำลังจะไปให้หลวงพี่ญาสักให้.. ที่เกี่ยวกับยันต์มหาเสน่ห์ดีๆซัก  2 ยันต์ นะฮ่ะ..ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ผมแนะนำให้เอา จิ้งจกปี้ ครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ kandragger

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์สำนักสักยันต์ฤษีนารายณ์ กันภัย
    • MSN Messenger - kandragger@hotmail.com
    • อีเมล
แล้วแต่ความชอบของคนน่ะครับว่าจะเอาอะไร

ออฟไลน์ em_krathumban

• ตติยะ
    • อีเมล
จิ้งจก สดุ้งปี้ ยาวโล๊ด! 555+

ออฟไลน์ srjao

• มัน.....ดีเหลือเกิน
  • ตติยะ
บบบ. ก็ดีนะ ผมได้มาแล้ว

ออฟไลน์ va-whan

• แมงป่อง...ผยองเดช
  • ตติยะ
วันเข้าพรรษาหลวงพี่ญา สักให้หรือเปล่าคะ  อยากรู้ถามก่อนเผื่อว่าจะได้ไม่ไปฟาวล์

ออฟไลน์ JIDAR_Sarika

• รู้รักษาตัวรอดเป็นยอดคน
  • ตติยะ
    • อีเมล
จิ้งจก สดุ้งปี้ ยาวโล๊ด! 555+

ใช่จิ้งจก 3 ตัวทับกันอีกตัวกลับหัวอ๊ะเปล่า เราเพิ่งได้จากหลวงพี่ญาไม่กี่วันนี้เองอ่ะ

ยันต์เสนห์ที่นิยมถ้าที่นี่ก็คงเป็น พุทธซ้อน งบน้ำอ้อย ละก้อ บัวบังใบมั๊ง อ้อ กวางเหลียวหลังก็ดีนะ

ออฟไลน์ JIDAR_Sarika

• รู้รักษาตัวรอดเป็นยอดคน
  • ตติยะ
    • อีเมล
อืม เราเคยเห็นผู้ชายสักกวางเหลียวหลังหมึกที่แขนซ้ายด้วยอ่ะ แต่ไม่รู้ของหลวงพี่อะไร น่ารักดี

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
สักจิ้งจกที่มือจับแล้วเขาไม่กรี๊ด  :002: พุฒซ้อน ญาติเขาเมตตาเรา มีอีกหลายยันต์เลย หงส์ทองก็ สง่างาม
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็