ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์นี้หน่อยครับ ไม่มีข้อมูลจริงๆ  (อ่าน 1476 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกศิษย์คนหนึ่ง

• ตติยะ
 :001:พอดีหลวงพี่นันเมตตาให้มาครับ ไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ ใครพอทราบช่วยบอกหน่อยครับ เป็นยันต์อะไร พุทธคุณด้านไหนครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2553, 09:32:12 โดย ลูกศิษย์คนหนึ่ง »

ออฟไลน์ กระเบนท้องน้ำ

• สัตตมะ
  • **
  • การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง
    • MSN Messenger - krabentongnam2511@hotmail.com
    • บ้านกระเบนท้องน้ำ
น่าจะเป็นยันต์ตรีนิสิงเห...นะครับ

พุทธคุณ แคล้วคลาด คงกระพัน มหาอุด

ผิดถูกยังไง...รอท่านมาสเซอร์ดอน มาคอนเฟริมอีกทีครับ

ออฟไลน์ charlie

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ยันต์มหาอุต พุทธคุณดังชื่อ

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
ยันต์มหาอุต พุทธคุณดังชื่อ

ตามนั้นเลยครับ หลวงพี่นันท่านเรียกว่ามหาอุตม์
ยันต์นี้รู้สึกว่ามีเพื่อนสมาชิกท่านอื่นเคยถามและตอบไปแล้วนะครับ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ใช่แล้วครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"