ผู้เขียน หัวข้อ: โบรชัวร วัตถุมงคล"อะเมซซิ่งไทยแลนด์" ปี2541  (อ่าน 1818 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dekwatnai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขออนุญาตนำเสนอ

เผื่อเป็นประโยชน์แด่คนรุ่นหลังครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับเหรียญประสบการณ์ของผมเลย ตอนนี้มีให้เห็นอยู่ไม่มากแล้วครับมีเงินเมื่อไรก็จะบูชาอีกเหรียญนึงครับ :090:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ไม่ทราบเนื้อทองแดงรมมันปูตอนนี้มีของปลอมแล้วยังครับ
วันก่อนไปเดินสนามพระเจอองค์นึง..เป็นเหรียญสภาพใช้แล้ว
แต่ไม่กล้าเช่าบูชาทั้งที่อยากได้มาก..เพราะกลัวของปลอม

ออฟไลน์ Dekwatnai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ไม่ทราบเนื้อทองแดงรมมันปูตอนนี้มีของปลอมแล้วยังครับ
วันก่อนไปเดินสนามพระเจอองค์นึง..เป็นเหรียญสภาพใช้แล้ว
แต่ไม่กล้าเช่าบูชาทั้งที่อยากได้มาก..เพราะกลัวของปลอม
ตามความเห็นผม "มี" ครับ

เคยลงประกาศในหนังสือพระ ของปลอมออกไล่หลังวัดเลยครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ cellszaru

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณครับกับความรู้ดีๆครับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
เห็นเนื้อเงินลงยา แล้วเจ็บใจ
เหอ เหอ เหอ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
สิบสองปีผ่านไป เหรียญที่แจกผู้เข้าพิธีวันนั้นเดี๋ยวนี้ประกาศขายในเน็ตราคาไม่ใช่น้อยเลยครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
นึกแล้วเสียดาย สมัยนั้นเงินเดือนยังน้อยอยู่ จะเช่าบูชาพระแต่ละองค์คิดแล้วคิดอีก แต่พอตอนมีเงินแล้วอยากได้ กลับหาของไม่ค่อยเจอ :004: