ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องเศียรพ่อแก่(ห้อยคอ)หน่อยครับทุกท่าน  (อ่าน 2300 ครั้ง)

ออฟไลน์ MR.saddd

• ตติยะ
คือถ้าผมบูชาเศียรพ่อแก่แบบห้อยคอมาแล้วผมจะต้องบูชาอะไรยังไงครับ พอดีไม่ทราบเรื่องนี้เลยขอความกรุณาด้วยครับ  :086: :086: :086:

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
คือถ้าผมบูชาเศียรพ่อแก่แบบห้อยคอมาแล้วผมจะต้องบูชาอะไรยังไงครับ พอดีไม่ทราบเรื่องนี้เลยขอความกรุณาด้วยครับ  :086: :086: :086:

ไม่ต้องบูชาอะไรอีกแล้วครับห้ามผิดศีล5ครับ

(ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ณที่นี้ด้วยครับ)
จงยิ้มสู้ จงอยู่อย่างยิ้มสู้กับสิ่งที่ลำบาก