ผู้เขียน หัวข้อ: จะเป็นอะไรมั๊ย??  (อ่าน 785 ครั้ง)

ออฟไลน์ LAT-TAT

• ปัญจมะ
  • LAT-TAT
    • MSN Messenger - pai_LAT-TAT@hotmail.com
จะเป็นอะไรมั๊ย??
« เมื่อ: 29 มี.ค. 2554, 01:32:01 »
วันนี้ผมมีโอกาสได้ไปกราบนมัสการหลวงปู่คำบุ แล้วท่านเขียนอัขระที่หัวและที่หลังให้(คล้ายๆสักน้ำมัน)ท่านเขียนทับรอยหมึกของวัดเรา..ไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรรึเปล่าครับ
ตัวเล็กที่ใครๆเรียกก็คือผม!!

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ตอบ: จะเป็นอะไรมั๊ย??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มี.ค. 2554, 09:10:08 »
ด้วยความเคารพครับ
   ท่านจารน้ำมันลงตัวเรานะครับ
ได้ของดีแล้วครับ
  รักษาไว้ให้ดีๆครับ
ขอแสดงความนับถือ
Gearmour