ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามกําลังของ วัน - เวลา ที่จะลงของแรงครับ  (อ่าน 1639 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
อยากทราบว่า ตั้งแต่ จันทร์ - อาทิตย์ และเวลาเท่าไร ข้างขึ้น หรือ ข้างแรม กี่คํ่า ?  กําลังวันไหนแรงสุดครับ
รบกวนผู้ชํานาญการ ช่วยเด็กใหม่ด้วยจร้า :015:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 2554, 09:59:53 โดย Lokness »

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
วันอังคาร  วันพฤหัส  วันเสาร์ 

เห็นเค้าว่ากันว่าเป็นวันแข็งอะค่ะ

ผิดพลาดประการใดขออภัยค่ะ
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ วันพฤหัสเป็นวันครู  วันเสาร์ เป็นวันที่ดวงแข็งมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ย. 2554, 07:25:10 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

knife420

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณ สามท่าน ข้างบนดังกล่าว. ที่แนะนำครับ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
เรียนท่านที่เคารพ ไปขอฤกษ์ ที่วัด หรือ เกจิสายบางพระ ดูครับ
อย่าลืมดูด้วยว่าเราถูกโฉลกกับวันใดครับ ให้ดูวันนั้น เป็นเกณฑ์ แล้ว หาวันที่ถูกโฉลกกับบวันนั้น มาทำฤกษ์แทนครับ

ส่วนการสักยันต์ ลงอาคม ลงพระคาถา ประจุอาคม (ไม่เรียกลงของครับ)

เสนห์จันทร์ / อังคาร คง / พฤครู ดีหมดครูเทพ /ศุกร์ เสนห์ครูยักษ์ / อาทิตย์ อำนาจ

พระเสาร์ แรงพระราหู 

ครูรักษาครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2554, 09:47:24 โดย peachsama »
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็