ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนลูกสาวฝันว่าได้สัก  (อ่าน 1197 ครั้ง)

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
เมื่อคืนลูกสาวฝันว่าได้สัก
« เมื่อ: 07 ม.ค. 2555, 02:37:17 »
คือเมื่อคืนลูกสาวฝันว่ามีพระมาสักให้เขาอะค่ะ ที่จริงก็ไม่น่าจะใช่การสัก  เขาเล่าว่า
เมื่อคืนฝันว่ามีพระรูปหนึ่งนำแผ่นสติ๊กเกอร์เป็นรูปยันต์มาติดทีหลังเขา แล้วเอานํ้ามาลูบๆแล้วดึงออก ยันต์ก็ติดหลังเขา แต่ไม่ได้ใช้เข็มสัก
เป็นสติ๊กเกอร์ที่เด็กนำมาติดมือ ติดไหล่ พวกนั้นอะค่ะ
มียันต์เต็มหลังเขาเลย แล้วหลังจากนั้นเขาก็มีความรู้สึกว่ามีอะไรบางอย่างมาควบคุมตัวเขา แล้วมองไปทางไหนก็มีแต่ยันต์กับอักษรคล้ายๆ
อักษรขอม แล้วเขาก็ตื่นเลย เขาจำได้แค่นี้อะค่ะ ไม่ทราบว่าลูกของดิฉันจะเป็นอะไรรึเปล่าคะ หรือเขาคิดมากไปรึเปล่า
เขาบอกว่าไม่เคยฝันแบบนี้มาก่อน
:086: :086:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: เมื่อคืนลูกสาวฝันว่าได้สัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ม.ค. 2555, 06:59:54 »
ถ้าฝันว่าได้สักแล้ว มาสัก ก็เรียกว่าฝันที่เป็นจริงครับ ^^"

ถ้าถามแบบจริงจัง ไม่เป็นไรครับ แต่คุณแม่อาจจะมีโอกาสมาสัก ที่บางพระก็เป็นได้ครับ

ครูรักษาครับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็