ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1039 ครั้ง)

ออฟไลน์ suwiwat

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 15 ก.พ. 2555, 10:54:09 »
คือว่าผมคนนึ่งที่มีความเคารพศรัทธาเลื่อมใสในหลวงพ่อเปิ่น ผมศรัทธาหลวงพ่อมาตั้งแต่เด็กๆ ตอนนี้ผม19แล้วผมอยากทราบว่า ผมสามารถไปสักยันต์สายวัดบางพระใด้หรือป่าวครับ คือผมมีจิตศรัทธาแล้วก็ชอบเกี่ยวกับยันต์มาก ขอความกรุณาด้วยครับ
หากท่านเป็นจอมยุทธที่มีวรยุทธสูงส่งแล้ว
กิ่งไม้อันเดียวก้อชนะดาบชั้นดีได้

ออฟไลน์ jokid2010

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ก.พ. 2555, 08:23:05 »
ได้คับสักนํามัน :002: :002: :004:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ก.พ. 2555, 10:19:37 »
แล้วอายุเท่าไหร่ถึงสักหมึกใด้หลอครับ แล้วถ้าสักน้ำมันไปแล้ว เวลาผมจะไปสักหมึกพระอาจารย์จะสักทับหรือไม่ครับ
ผิดถูกประกาศใดขออภัยไว้ที่นี้ครับ  :008:

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ก.พ. 2555, 10:44:16 »
แล้วอายุเท่าไหร่ถึงสักหมึกใด้หลอครับ แล้วถ้าสักน้ำมันไปแล้ว เวลาผมจะไปสักหมึกพระอาจารย์จะสักทับหรือไม่ครับ
ผิดถูกประกาศใดขออภัยไว้ที่นี้ครับ  :008:

เอาแบบนี้ดีกว่านะคับ ขอให้คุณน้องอยู่ในวัยที่บรรลุนิติภาวะก่อน

ตอนนนี้ก็สักน้ำมันไปก่อนนะ เผื่อคุณน้องมีโอกาสรับราชการ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ก.พ. 2555, 12:26:14 »
ขอบคุณครับ ผมก็อยากรับราชการ แต่สายตาผมไม่อำนวยอะครับผม  :001: